Hạng D
27/9/09
4.017
87
63
trăm điều vui
Chúc mừng giải thành công. Chia vui cùng các chiến hữu.
YếnVi : nỗ lực vượt qua sự chịu đựng nỗi đau thể xác của bác thật đáng khâm phục.
Duysiena : em mong được như bác một ngày nào đó.
Boeing : Bác cũng có giải à ? kakkaak, nghe nói trận chung kết nghẹt thở lắm.
Phamdna : chuyên gia giải của OTC.
Chúc mừng những người bạn : Lycafe, ngocdds.
Chúc mừng bác Khanhhuydelta, dreamteam, Cuongden.
Thèm, muốn, tiếc quá xá lá vì ko được tham gia giải này.
Chưa thấy cập nhật tiệc ăn chơi buổi tối nhỉ- gọi là gala gì đoá ;))

Hạng B2
17/1/09
132
0
16
vnphoto
Bác Keiko và Lycafe up ảnh lên đi nè, hôm qua em  mượn máy Keiko chụp được 1 ít thì hết pin. :)

Chi Hội Phó TDTT
27/2/08
3.708
1
38
50
HCM
Cảm ơn VAF & xe_online, các bác không tham gia giải này quả thật đáng tiếc.

Cảm ơn các đôi có giải thưởng đã đóng góp hiện kim vào kinh phí buổi tiệc liên hoan (cặp lycafe 1tr5, cặp Duy Siena 1tr, cặp ngocdds 1tr) khiến đồ ăn và bia bọt lan tràn

Sau tăng 2 hôm qua, số tiền dư từ các bác trong buổi karaoke còn dư 250k. Theo ý kiến của đa số, em xin phép đưa khoản này vào quĩ hoạt động của OTC Bình Hòa nhé.

Chi Hội Phó TDTT
27/2/08
3.708
1
38
50
HCM
nguyenhanhvu nói:
Cảm ơn bác Đâm, OB, những người đẹp và các nhà tài trợ đã tổ chức một giải tennis tuyệt vời! Cảm ơn bác PhamDNA đã bao em để lần đầu tiên vào đến bán kết, nhưng em cũng xin lỗi đã không cố gắng hết mình để anh em mình thách thức đôi vô địch.
Cặp của bác đều và lên tay quá còn gì, loại luôn cặp Duongxua+Iso quả thật đáng nể. Em bám theo banh của bác phamdna muốn xỉu luôn, tuy cặp em may mắn hơn chút ít ở những trái banh cuối trong lượt tiebreak nhưng đổi lại cũng chả còn tí sức lực nào trong trận cuối cùng.

Chi Hội Phó TDTT
27/2/08
3.708
1
38
50
HCM
Em nhận thấy cặp tucongtu+HQExpress đều tay kinh, phối hợp rất ăn ý dù chỉ là ráp cặp với nhau giờ chót, trận BK dẫn trước cặp á quân Boeing khá xa nhưng không hiểu sao để đối thủ lội ngược dòng.

Em cũng tiếc cho cặp SonLA+tanphuchoang, hôm qua 2 bác dường như chơi dưới phong độ và xuống sức ở trận BK với nhà vô địch.

Cặp Boeing+dreamteam sau khi ngược dòng ở BK cũng đã có khởi đầu rất tốt trong trận CK khi đã dẫn 2-0 nhưng dường như hơi nôn nóng hơn đối thủ nên hỏng nhiều cú smash.

Nhà vô địch Cuongden+Duy siena thì khỏi phải nói, cả 2 bác đều lên tay và có nhiều thay đổi bất ngờ so với cách đánh trước đây. Đường banh từ cuối sân của cuongden luôn có độ chính xác cao và đầy uy lực, Duy siena đứng lưới thì vô cùng hiệu quả với các cú ngắt banh hiểm hóc.

Trình B bèo nhèo của tụi em thì hổng dám bình luận dù máu lửa cũng chẳng kém :D