Hạng D
22/10/07
1.921
9
38
Melbourne, Australia
Em xin công bố cuộc thi "Ảnh đẹp Ssangyong" do OS Ssangyong Fan Club tổ chức:
Giải thưởng: Vàng: 1 chai Black Label
Bạc: 1 thùng Ken
Đồng: 2 giải, mỗi giải 1/2 thùng Ken.
Thời gian post hình: từ ngày hôm nay đến ngày 30 tháng 06.
Địa điểm post hình: ngay tại thớt này.
Bình chọn ảnh: thang điểm từ 1-5. Ban giám khảo: các thành viên đã đăng ký là hội viên box Ssangyong.
Đối tượng tham gia: tất cả các thành viên OS không phân biệt nam phụ lão ấu, kể cả thành viên box Ssangyong. Mỗi người dự thi chỉ gửi một ảnh.
Địa điểm nhận và xử giải thưởng: các bác cho ý kiến nhé.
Một lần nữa xin cảm ơn các nhà tài trợ giải thưởng cho cuộc thi này. :D

Hạng B2
18/4/10
120
0
0
hi hi.... phải mua lại máy ảnh thui, hổm rày đi nhiều kg có máy, tức quá!!

Tập Lái
18/6/10
37
0
0
Bác suv75 ơi!Em cũng thích chụp hình lắm.
Chủ đề là gì vậy Bác?Em là thành viên mới,có up hình được ko?
Hay là khi nào đủ điểm thưởng thì mới up hình được ạ?

Hạng B2
5/6/09
136
6
18
Thành phố mang tên Bác
suv75 nói:
Đối tượng tham gia: tất cả các thành viên OS không phân biệt nam phụ lão ấu, kể cả thành viên box Ssangyong. Mỗi người dự thi chỉ gửi một ảnh.

Em nghĩ là gửi càng nhiều càng tốt chứ sao hạn chế chỉ có một vậy bác? Như vậy sẽ hạn chế ý tưởng sáng tạo nghệ thuật của anh em lắm.
Em thấy mấy bác trong SSFC toàn súng dữ không hà, cứ để các bác ấy bắn phá thoải mái, post hết lên đây cho anh em chiêm ngưỡng.

Hạng D
15/10/06
1.832
26
48
3lan
Đề nghị kéo dài đến hết ...... hè đi, hoặc chơi từng tháng một hehehe.
Ngoài ra phải có chủ đề cuộc thi chứ.

Hạng D
22/10/07
1.921
9
38
Melbourne, Australia
Đúng là em quên mất cái chủ đề, đang là mùa hè nên lấy chủ đề cuộc thi là "Mùa Hè Ssangyong", hạn chót post hình được dời đến cuối tháng 09 và công bố kết quả cũng như trao giải trong tháng 10.
Với các thành viên ham off hơn online nên ít điểm trên OS. Các bác có thể email hình cho em với nick của các bác để em post lên đây.
Cảm ơn các bác đã quan tâm và hy vọng sẽ nhận được sự hưởng ứng mạnh mẽ của anh em box Ssangyong.
Số ảnh tham gia của mỗi thành viên là không hạn chế, nhưng sẽ chỉ có một ảnh được điểm cao nhất của thành viên đó được nhận giải.

Last edited by a moderator:
Hạng D
20/5/05
2.992
12
38
47
Hay và vui đó bác HT....mỗi người làm một chuyện cho vui cửa vui nhà...
Vụ này mà trao giải (bác nào nhận giải nhớ làm offline rửa cho hoành tráng nha)...em ủng hộ và ăn theo 2 tay 2 chân....