Re:Audi Q7 và Acura MDX

mà quyết định mua xe nhật thì cần gì phải sợ thuế nó đánh nhỉ, sang năm nó giảm còn 6% mà ( riêng biệt nhập khẫu từ nhật vs 10 nước đông nam á còn lại) em ko hiểu vậy xe Đức , mỹ châu âu, đuối với vụ thuế của việt nam quá
Quay lại chủ đề, Q7 thì em ko nói, còn MDX thì quả thật giá trị xe tầm trên 100k thì ko ai nói xe bác cùi cả...! ngoại trừ người đó ko có xe ^^

Hạng B1
2/2/07
74
2
8

sau 1 hồi lăn tăn, thì em đã chọn audi q7...hihihi...cám ơn các bác đã tư vấn cho em..

Hạng B1
2/2/07
74
2
8

rồi bé q7 cũng đã về tới nhà, sau 2 tháng chờ đợi, hihihi, cảm giác sờ và cưỡi em nó thật là phê, hihi...1 lần nữa mình xin cám ơn các anh em otosaigon đã đóng góp ý kiến, q7 thật là 1 lựa chọn đúng
Ngày bé còn ở bên đó nè:
Cuối cùng em đã chọn Audi q7!!!

Rồi bé cũng đặt chân xuống Tuy Hòa- Phú Yên:

Bé còn lạ lẫm với mảnh đất này quá, về đây bé không có ai là bạn cả:

Bé đang nằm ở nhà:

Bé hơi dơ sau 1 quãng đường dài, thôi cho bé đi tắm luôn:

Cứ để cho bé tự do đi lại, từ từ có biển đẹp, cho bé chính thức là vợ của mình luôn,hihihi.

Hạng D
27/10/07
1.154
16
38

chúc mừng b1c, khi nào có biển số nhớ post cho anh am mừng nhé

Hạng B1
2/2/07
74
2
8

các bác có ai biết ở đâu bán chụp pô crom cho q7 không? thanks

Hạng D
2/11/07
2.013
39
48
32
em ơi Hà Lội phố

Hiep CTM nói:
mà quyết định mua xe nhật thì cần gì phải sợ thuế nó đánh nhỉ, sang năm nó giảm còn 6% mà ( riêng biệt nhập khẫu từ nhật vs 10 nước đông nam á còn lại) em ko hiểu vậy xe Đức , mỹ châu âu, đuối với vụ thuế của việt nam quá
Quay lại chủ đề, Q7 thì em ko nói, còn MDX thì quả thật giá trị xe tầm trên 100k thì ko ai nói xe bác cùi cả...! ngoại trừ người đó ko có xe ^^

MDX là xe nhật nhưng nhập từ Mỹ bác ạ. bên mình lấy dc ra mấy chiếc nhập từ nhật đâu. đa số xe sang là nhập Mỹ, Đức, Trung Đông.