Hạng B1
2/2/07
74
2
8
Em đang phân vân giữa 2 con này, các bác tư vấn giúp em nhé...cám ơn các bác nhiều

Last edited by a moderator:
Hạng C
19/2/09
691
2
0
Re:Audi Q7 và Acura MDX

Em không dám mơ tới 2 em này nhưng nhìn Q7 em vẫn ngưỡng mộ hơn MDX bác ợ. Dưng mà hình như Q7 phải đắt gấp rưỡi MDX chứ nhỉ.

Hạng D
2/11/07
2.013
39
48
32
em ơi Hà Lội phố

MDX chạy chán khủng khiếp, thực sự ko đáng chút nào với khoản tiền bỏ ra bác ạ. mua Q7 lướt còn ngon hơn nhiều bác ơi

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM

mec_gl450 nói:
MDX chạy chán khủng khiếp, thực sự ko đáng chút nào với khoản tiền bỏ ra bác ạ. mua Q7 lướt còn ngon hơn nhiều bác ơi

Chán chổ nào bác , có thể thêm chi tiết khg ? Q7 thì lại có ý kiến chê ồn ???

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

adco nói:
mec_gl450 nói:

Chán chổ nào bác , có thể thêm chi tiết khg ? Q7 thì lại có ý kiến chê ồn ???

ồn em nghĩ do lên mâm 22", (thực ra 20" đã là ồn rồi, chất lượng mặt đường VN rất là xấu =..=

Hạng B1
1/4/05
72
0
0
otosaigon.com

MDX sẽ tích kiệm được cho bác 1 khoản tiền không nhỏ so với cùng thời gian nếu bác chạy Q7 đấy . thay đồ lặt vặt hay phí bảo dưỡng của Audi đắt hơn rất nhiều so với Honda bác ạ . thứ 2 em chỉ nói 1 câu đơn giản theo cách nhìn của người vn mình thì đi xe nhật cho nó lành bác ạ :D , Q7 đi sướng đấy nhưng mua base của Q7 thì mình cũng sắm đc MDX full rồi như vậy thì cái nào hơn ạ ?( e ko có ý nói audi tồi hay ntn nhé các bác thông cảm cho e đây chỉ là ý kiến riêng thôi :D ) e té ...