Hạng D
27/6/08
1.135
22
63
Re:Audi Q7 và Acura MDX

Acura là hàng top của Honda, nhưng so ra thì vẫn chưa thể bì lại với hàng Đức. Em nghe ông anh họ (đang chạy MDX) ở Mỹ nói nó chạy rất ngon nhưng không thể ổn định bằng Land Cruiser 2005 và Q7. Nếu là em thì em múc ngay Q7 mà không lăn tăn gì cả. Kết cấu thân xe Q7 chắc chắn hơn MDX. Acura thì không có chính sách bán hàng tại châu Á mà chỉ tập trung cho thị trường Bắc Mỹ thôi.

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

mec_gl450: chúc mừng em trước nhé, khi nào sinh nhật cưới vợ 33 thì post hình lên chia sẽ há.

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

Anh vẫn chưa bán gl ơi. Vẫn còn để chạy. Dạo này mùa hè nên anh hay đi moto, nhưng chắc khoảng 1 tháng nữa thì thời tiết bắt đầu vào mùa thu lạnh lại hết được chạy.

Hạng B2
28/2/08
388
57
28

Bác còn đi học mà giàu nhỉ!!Còn cái vụ kia thì mỗi người 1 ý,thui cứ coi như xe nào cũng tốt cả,mỗi chiếc đều có điểm mạnh,điểm yếu của nó,bởi cũng giống con người,''ko chiếc xe nào là hoàn hảo cả'',tuỳ vào sở thik và ý kiến cá nhân từng người thui!!!Dù sao thì cũng chúc mừng bác Mer_Gl450 nhé!!!

Hạng D
24/11/05
3.337
64
48
www.linhperfume.com
linhperfume.com

em nghĩ bác gl450 thích q7 là đúng rùi, vì q7 mang vẻ bề ngoài trẻ trung hơn nhiều. Em thấy mấy chiếc dòng cao cấp của các hãng Nhật thường có khách hàng ở độ tuổi cao hơn nhiều.

Hạng D
2/11/07
2.013
39
48
32
em ơi Hà Lội phố

bungati nói:
Bác còn đi học mà giàu nhỉ!!Còn cái vụ kia thì mỗi người 1 ý,thui cứ coi như xe nào cũng tốt cả,mỗi chiếc đều có điểm mạnh,điểm yếu của nó,bởi cũng giống con người,''ko chiếc xe nào là hoàn hảo cả'',tuỳ vào sở thik và ý kiến cá nhân từng người thui!!!Dù sao thì cũng chúc mừng bác Mer_Gl450 nhé!!!

chain nói:
Anh vẫn chưa bán gl ơi. Vẫn còn để chạy. Dạo này mùa hè nên anh hay đi moto, nhưng chắc khoảng 1 tháng nữa thì thời tiết bắt đầu vào mùa thu lạnh lại hết được chạy.

thank các anh.e đi học thì làm j mà giàu. chủ yếu là tiền ba mẹ mà.

EMMA JUDGE
18/2/09
11
0
0
37

Em thấy Q7 nhỉnh hơn nhiều tuy chắc bảo dưỡng sẽ tốn hơn kha khá, nhưng MDX thì lại sắp ra shape mới với lại dễ bị lỗi hệ thống điện tử giải trí. Ngoài ra còn đẳng cấp thương hiệu nữa

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

harman kardon nói:
chain nói:

cuối năm bác ko về VN ah. e còn cái hẹn với bác ở VN đấy, e vẫn luốn mong bác từng ngày, e sẽ thực hiện nhựng gì e đã hứa với bác. bác yên tâm, chỉ cần bác đặt chân về VN, có phải về cái xứ của bác e vẫn tìm cho dc bác.

Cuối năm em dự định tìm việc, nên chưa biết có về ko. Thôi quên chiện cũ và làm bạn cho vui đi há. Khi nào về em mời bác

Hạng B1
1/4/05
72
0
0
otosaigon.com

MDX âm thanh thì hay rồi , ko có gì để chê cả . e thấy đi đường đá dăm hay xóc cũng chấp nhận được các bác ạ .Q7 thì e mới chạy thử có 4 lần nhưng nếu so ra thì xe nhật với xe đức phải có sự khác nhau thì nó mới cạnh tranh với nhau chứ giống nhau thì nói làm gì , mỗi xe có 1 thế mạnh riêng và về vấn đề ăn uống thì MDX chắc chắn ít hơn Q7 rồi , Q7 không hẳn là tốt hơn MDX về nhiều mặt và ngược lại . cái đáng tranh cãi ở đây là cách nhìn về xe nhật so với xe đức , MDX và Q7 có hơn kém nhau như thế nào thì cũng khó nói vì đường vn mình quá xấu mà đem ra so sánh và lăn bánh :D