Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
Chuyện xưa rồi mợ ơi. Giờ đi đâu cũng toàn mình cầm lái, có vậy hàng ngày sếp mới nấu cơm cho mà ăn.
Mợ xem xét phương án bình xịt chưa? Không thì dùng bình xịt chữa cháy mini cũng được. Nhưng mà để phòng rủi ro mợ kiếm hình nộm tập trước đi cho thuần thục để khi dùng không bị tác dụng ngược. Có bác đã cảnh báo trường hợp xịt bị gió thổi ngược vào mặt rồi đó.
Ừh, giống trg` hợp bác trên vừa mới nêu ák, ng bn bị tác dụng fụ ngược chiều gió bay hết vào mắt luôn...xong cũng thành cái mền luôn, ghê qa'. Bữa kia mới hỏi ngta, có ng nói xài "cây 3 khúc đi" nhanh gọn lẹ chỉ cần bấm sử dụng thôi, chứ xịt xịt lỡ xuôi lại hết Bột nữa thì cũng toyyy :D
..Ma` e cũng chưa biết cây 3 khúc đó sao ta???

Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Ừh, giống trg` hợp bác trên vừa mới nêu ák, ng bn bị tác dụng fụ ngược chiều gió bay hết vào mắt luôn...xong cũng thành cái mền luôn, ghê qa'. Bữa kia mới hỏi ngta, có ng nói xài "cây 3 khúc đi" nhanh gọn lẹ chỉ cần bấm sử dụng thôi, chứ xịt xịt lỡ xuôi lại hết Bột nữa thì cũng toyyy :D
..Ma` e cũng chưa biết cây 3 khúc đó sao ta???
Nó đây mợ
Cướp và đốt luôn xe + người

khi mở ra

Cách cầm

kết quả (lưu ý chỉ là hình minh hoạ)

Nhưng sử dụng cái này cũng phải tìm thầy mà học, không thì cũng bị tác dụng ngược đó mợ.

Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
Úi chà chà gê zữ vậy, tưởng chỉ bấm lên thành cây roi đòn thôi chứ, lỡ có cầm nhá hàng lên thôi chắc ngta thấy cũng sợ ko cần ra tay mạh ha Bác :p(bảo toàn tíh mạg là đc r`)

Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Úi chà chà gê zữ vậy, tưởng chỉ bấm lên thành cây roi đòn thôi chứ, lỡ có cầm nhá hàng lên thôi chắc ngta thấy cũng sợ ko cần ra tay mạh ha Bác :p(bảo toàn tíh mạg là đc r`)
Ngại thì mợ nhờ mấy anh csgt luyện cho mấy thức Thái cực quền cũng được đó mợ à:

Hạng D
21/10/14
1.719
3.688
113
Trộm vô nhà, mình đánh nó mình còn bị ở tù. Giữa đường mà lấy 4b ủi nó thì cũng tủ ờ chắc luôn.

Giữa mất tiền, bị thương với ở tù thì biết chọn gì đây? Hay lên hỏi ông tòa án: Anh muốn em sống sao?
Chúng nó sẽ trả lời : sống sao là việc của mấy anh, éo phải việc của bọn tôi. Dự là thế

Hạng B2
22/12/15
312
608
93
40
Vụ này theo em hóng được là do đánh ghen các bác ạ,bà phó GĐ là tình nhân của ông ri 70t,có liên quan tiền bạc nên người con sợ mất gia sản nên mới ra tay,ai dè ông ri chết và điều tra ra người con chủ mưu,tài xế bị bất ngờ ko bung cửa chạy kịp nên bị bỏng,có chi tiết là bà phó GĐ bị đâm chứ ông ri ko bị đâm mà chỉ bỏng nặng quá rồi chết nên em tin giả thuyết trên là đúng