npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.472
2.219
113
48
TP.HCM
RE: D-max mới

Rồi xong, bữa nào em bao bác tuanjla cafe, còn bác goodman bao em và bác tuanjla chầu cafe :):)
Em đi xem con CAP xong, nhìn nó mê tít, vậy mà sau đó ghiền quá lại chạy xem DMax cho đỡ thèm, lại mê nữa. Mịa nó, 2 cầu, máy dầu 3.0 130HP, 2 Airbag, ABS, EDB, gài cầu tự động, nội thất sáng sủa hơn Hilander nhiều làm em cứ mê nó hòai, dứt không được :)

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...

Hôm rồi chương trình đi caravan 30-4 đăng ký xa quá em không sắp xếp kịp. Nếu có tour gần gần mời bác chủ tịch hội công nông đi chung gia đình em nhé :):D Nhớ cho vợ cả đi luôn, em cũng đi với vợ cả [:'(]

Bác thấy nội thất Cap thế nào? các chi tiết có đẹp không? em chưa xem bao giờ cả, thấy các bác có vẻ quan tâm nhiều, mà trong box GM có mấy bác chê quá. Em thấy bề ngoài là được đấy [8|]

Last edited by a moderator:
npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.472
2.219
113
48
TP.HCM

Sẵn sàng thôi bác goodman ơi :)
CAP em xem cũng chưa phải là kỹ lắm, nhưng mân mê cũng nhiều :) theo nhận xét của em thì nội thất em này cũng tươm tất lắm, ra ngô ra khoai và cũng đồng bộ, màu sắc sáng sủa, cửa đóng chắc, phong cách nội thất trẻ trung, có nhiều chi tiết phụ theo kiểu phục vụ tối đa. Nói chung là tốt bác ạ.
Em Dmax thì không được như vậy nhưng cũng ngon lắm rồi, đi ra đường cứ ngó hòai. Bữa trước gặp 1 chị lái Dmax trên đường ĐBP mới ác chứ :)

Hạng C
29/7/06
511
18
18
46
Tp.HCM
www.otosaigon.com

Trích đoạn: npt

Rồi xong, bữa nào em bao bác tuanjla cafe, còn bác goodman bao em và bác tuanjla chầu cafe :):)
Em đi xem con CAP xong, nhìn nó mê tít, vậy mà sau đó ghiền quá lại chạy xem DMax cho đỡ thèm, lại mê nữa. Mịa nó, 2 cầu, máy dầu 3.0 130HP, 2 Airbag, ABS, EDB, gài cầu tự động, nội thất sáng sủa hơn Hilander nhiều làm em cứ mê nó hòai, dứt không được :)

Good good! Thế là em được 2 chầu!:D:D:D

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.472
2.219
113
48
TP.HCM

Trích đoạn: dawmgoodman

Báo cáo mới nhất về nhiên liệu để các bác tham khảo:

Em về VT từ 27 đến mùng 6 tết quay về TP. Đổ đầy bình ngày 27 chạy được 406km, mồng 7 đổ đầy lại hết 300k, giá 8.700đ/1 lit diesel, tính ra 34.4 lít. Như vậy chạy 8.4 lit/100km. (đường Vũng tàu, Long hải, TP).:):D
Tính 8.4l/100km thì em Dmax này nó nhậu nhiều hơn Hi lander nhiều bác Goodman nhỉ? Bác chạy có gấu lắm không đấy :)? Hi lander chỉ tầm 6l thôi.
Bác check thêm vài lần rồi cho em thông tin với nhé. Thanks bác :)

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...

Chính xác rồi đấy bác ạ. Lúc đầu em còn tính ra đến 10l/100km cơ. Nhưng đấy là do bác tài khi ngồi đợi cứ bật máy, mở điều hoà, nghe nhạc, xem video vô tư. Tết là tự em lấy xe chạy nên mới chính xác đó. Sau tết lên đưa bác tài chạy, đi lại trong TP nhiều, chờ đợi nhiều nên đợt rồi đổ đầy tính lại trong TP ... 11l/100km :):D:D