N3L
Hạng B2
24/1/06
100
0
0
RE: D-max Sự lựa chọn sáng suốt

Trời ạ! Mỗi khi nó chạy ngang qua, em cứ tưởng đang đứng ở cái đường đua nào đó... Ồn ào quá cỡ, cứ như mấy chiếc xe đua đang phóng qua vậy! :mad:

Hạng B2
12/12/05
237
1
0
53
Hà Nội
www.theautochannel.com

Trích đoạn N3L :
Trời ạ! Mỗi khi nó chạy ngang qua, em cứ tưởng đang đứng ở cái đường đua nào đó... Ồn ào quá cỡ, cứ như mấy chiếc xe đua đang phóng qua vậy!

Bác nói quá thế, em chỉ thấy khi dừng xe mà vẫn nổ máy thì ồn hơn Ranger, còn khi chạy trên đường thì cũng không đến nỗi lắm đâu.

Hạng C
11/2/06
589
0
16
yahoo.com

Hàng xóm em vừa bốc con D-max 3.0 về. Thật ấn tượng !!! em thấy đẹp quá đi chứ, trước -sau đều khỏe và đẹp hơn Ranger, máy chạy cũng êm lắm, vì em không có nhu cầu loại này chứ nếu không thì cưới ngay 1 em đấy chứ

Hạng B2
26/4/05
385
1
0
52
Hà Nội

Hôm qua em thấy 1 em trên đường Tràng Thi, dán VK, biển XX33. Phải nói thật là mê tít thò lò, còn tiếng máy thì nguyễn y vân. Loại này mà được quy định đồng hạng với xe con thì ISUZU phát tài ngay các bác nhể

Tập Lái
13/4/06
8
0
0
45
long khanh

bác noza nói dzậy là thiếu khách quan zùi. con D-max 3.0 sử dụng máy thế hệ khác với con Hilander 2.5 mà. tôi chạy con hailander và con D-max 3.0 rồi. công nhận con 3.0 chạy ác chiến lắm, máy êm hơn thằng Hilander nhiều . đường củ chi về sài gòn tôi chơi 130 km/h mà tay lái đầm vô cùng, mà chưa hết Ga đó ghen. tôi mà có đủ Ngân lượng thì cưới em này liền

Tập Lái
13/4/06
8
0
0
45
long khanh

chúc mừng bác Speedboy vừa cưới được em D-max . bác cứ yên tâm chạy đi, cái gì luật kg cấm ta cứ làm. trong thành phố chỉ có đường cấm xe hơi và cấm xe tải thôi, làm gì có đường nào cấm xe Bán tải hả bác ?!!!!!:D:D

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.460
2.198
113
48
TP.HCM

Bác Lucky lucke cho em hỏi, Dmax so với Hilander thì ồn và rung giảm bao nhiêu % hả bác. Em đang chạy Hilander, VẪN ĐAM MÊ NHƯ THUỞ NÀO :D:D

Tập Lái
5/5/05
1
0
0

Tớ thấy nó giống chiếc Ford pick-up bốn cửa.
Gắn thêm dàn đèn trên nóc thì đi xăng được đấy. Dĩ nhiên là bạn biết bắn súng.
Nhưng băng sau thì hơi hẹp.
AnBình