Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
14/1/10
5
0
0
67
Các bác ơi,

Thấy hình các bác chụp ở Côn Đảo đẹp quá! Em cũng dự định làm 1 chuyến mà sao nghe các bác nói ở khách sạn mà cũng có .... Ma ạ?

Ôi! Em thì nhát cái vụ này lắm...

Các bác cho em xin thông tin chính xác với!

Em cám ơn nhiều

O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh
Em sắp đi Côn Đảo, các bác có thể tư vấn dùm em vụ ăn uống được không? Quán cơm, quán nhậu, hải sản này nọ. Cám ơn các bác

Hạng C
13/11/09
705
199
43
45
Côn Đảo "Bàn thờ Tổ Quốc "
Là người Vn chúng ta nên một lần ra CĐ mới thấy sự hy sinh của dân tộc ,sự tàn bạo của thực dân đế quốc . và thấy cái giá của Hòa bình mà ta có được .
CĐ nơi vui nhất ban đêm là nghĩa trang Hàng dương ,ra đó ban đêm bạn sẽ thấy hàng nghìn ngọn đèn sáng lung linh . Người dân CĐ và du khách thường xuyên tới đây ,lúc đầu nghe ra thăm hàng vạn ngôi mộ - cũng run ,nhưng ra tới nơi thấy không khí cũng ấm áp và bình thường mặc dù đó là đêm tháng Chạp.

Hạng C
18/5/07
524
4
18
53
minhtit nói:
Em sắp đi Côn Đảo, các bác có thể tư vấn dùm em vụ ăn uống được không? Quán cơm, quán nhậu, hải sản này nọ. Cám ơn các bác

bác minhtit ra đó chơi hay đi công chuyện? em đã về rồi, đi 1 mình nên ko để ý đến cái vụ ăn uống, hải sản, nhậu nhẹt ;), chủ yếu dành thời gian lang thang và chộp ảnh.
share 1 số ảnh mới up lên flickr: http://www.flickr.com/pho...ets/72157624228965162/

Status
Không mở trả lời sau này.