Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
RE: Đã có bộ trải sàn original

To all: các bác lưu ý danh sách đăng kí mua đồ chơi tôi cập nhật liên tục ở bài đầu tiên của Thread này!

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội

Trích đoạn: PhiLong

Đã đặt hàng Hùng mấy lọ nước hoa HQ xịn cho xe ô tô. Nếu ai có nhu cầu thì contact Hùng luôn đi. Có thể chat qua YM: matiz_color.
Bác KV đăng ký cho em cái này với , em thì ko thích nước hoa trên xe lắm ( em chỉ thích người dùng thôi ...:D:D) nhưng vợ cả em lại hâm mộ món này .

Hạng B2
27/3/07
426
0
16

cho em đăng ký : 01 bộ trải sàn sáng( cho xe mầu bạc)+ 01 bộ Signal trên gương

Hạng B2
23/3/07
216
0
16
45

Bác KV ơi... Bộ Signal trên gương khi gắn vào sẽ ở vị trí của cái viền đen dưới gương giống Cap hay là miếng ốp toàn bộ vào gương giống mấy chú Highlander or Innova? Nếu gắn được vừa vặn vào cái viền đen dưới gương giống như của Cap thì bác cho e dăng kí một bộ với. Thanks bác nhiều.

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: santafe07

Bác KV ơi... Bộ Signal trên gương khi gắn vào sẽ ở vị trí của cái viền đen dưới gương giống Cap hay là miếng ốp toàn bộ vào gương giống mấy chú Highlander or Innova? Nếu gắn được vừa vặn vào cái viền đen dưới gương giống như của Cap thì bác cho e dăng kí một bộ với. Thanks bác nhiều.
Đúng là gắn vào viền đen ở phía dưới của gương, y chang Veracruz. Tuy nhiên, cho đến thời điểm này, Hùng vẫn chưa confirm về option này. Mỗi ngày tôi phải nã cho hắn vài cuộc điện thoại để ép, các bác cứ yên tâm...:D

Hạng C
10/7/06
516
0
16

Nói Hùng xem thử signal của Veracrus có lắp cho San dc ko?, thấy gương có vẻ giống nhau.

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội

Em hỏi các bác tý , SF có kén đĩa không , mua đĩa tàu nó có nhai nổi không . Suốt từ hôm lấy xe đến giờ em toàn nghe .... Radio.

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: Mrpinocio

Em hỏi các bác tý , SF có kén đĩa không , mua đĩa tàu nó có nhai nổi không . Suốt từ hôm lấy xe đến giờ em toàn nghe .... Radio.
Mình chưa thấy nó từ chối đĩa gì. CD Việt Nam thì chủ yếu mua đĩa gốc, chả nhẽ Long lại xơi đĩa cọp . CD ngoại thì mua đĩa tàu Hai Bà Trung 35 ngàn/CD là ổn rồi.

Hạng B2
23/3/07
216
0
16
45

To bác Mrpinocio: Đĩa gì nó cũng xơi đc hết bác ơi. Chỉ chú ý đừng cho đĩa mà có dán giấy, sẽ bị kẹt.

Hạng B2
23/3/07
216
0
16
45

To bác KV: Xe của e đúng là màu đen bác ạ. Bác đặt hộ e bộ trải sàn cho phù hợp nhé. Thanks bác.