Hạng B2
23/4/07
106
0
0
RE: Đã có bộ trải sàn original

Trích đoạn: NamKhanh03

Santafe07 test xong vụ đèn xenon thì thông báo cho anh với nhé. Hôm trước cũng thay bóng siêu sáng của Narva, có sáng hơn nhưng chưa đạt yêu cầu. Đang nghiên cứu xenon Tàu của Minh Khôi khoảng 1,7tr/cặp (Tuan1368 và aconnongthon đã lắp thấy cũng ok) hoặc XENON H7 - 6000K, hiệu KENSTYLE SX tại Nhật của Phú HP giá khoảng 5tr.

Xenon tàu của Minh khôi Không phải là OK mà là quá OK. Em thay cả 6 bóng Xenon buổi tối em chạy ngoài đường mà giương pha lên thì chưa kịp xin vượt các xe khác đã tự động nhường đường rồi. Em có chặn 1 bác lại hỏi tại sao tao chưa xin vượt mà mày dám nhường đường. Bác ý nói đèn xe máy sáng quá tao đi vào trong nó đỡ sáng đấy chứ.:D

Hạng C
10/7/06
516
0
16

Xenon tàu của Minh khôi Không phải là OK mà là quá OK. Em thay cả 6 bóng Xenon buổi tối em chạy ngoài đường mà giương pha lên thì chưa kịp xin vượt các xe khác đã tự động nhường đường rồi. Em có chặn 1 bác lại hỏi tại sao tao chưa xin vượt mà mày dám nhường đường. Bác ý nói đèn xe máy sáng quá tao đi vào trong nó đỡ sáng đấy chứ.
, cẩn thận ko lại được *** gọi lại để chào thì chết:D

Hạng B1
2/6/07
87
0
0

Hê hê, các Bác máu thật đấy, tiếc hôm chủ nhật em không đi Off được với các Bác
To Kienvang: Em đăng ký 1 bộ trải sàn nhé

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội

Trích đoạn: aconnongthon

Trích đoạn: NamKhanh03

Santafe07 test xong vụ đèn xenon thì thông báo cho anh với nhé. Hôm trước cũng thay bóng siêu sáng của Narva, có sáng hơn nhưng chưa đạt yêu cầu. Đang nghiên cứu xenon Tàu của Minh Khôi khoảng 1,7tr/cặp (Tuan1368 và aconnongthon đã lắp thấy cũng ok) hoặc XENON H7 - 6000K, hiệu KENSTYLE SX tại Nhật của Phú HP giá khoảng 5tr.

Xenon tàu của Minh khôi Không phải là OK mà là quá OK. Em thay cả 6 bóng Xenon buổi tối em chạy ngoài đường mà giương pha lên thì chưa kịp xin vượt các xe khác đã tự động nhường đường rồi. Em có chặn 1 bác lại hỏi tại sao tao chưa xin vượt mà mày dám nhường đường. Bác ý nói đèn xe máy sáng quá tao đi vào trong nó đỡ sáng đấy chứ.:D
Thế ăn thua gì , em chưa bật đèn xe trước đã dẹp hết sang 1 bên vì xe em ...chưa đăng ký :D:D

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Sáng nay, tôi vừa phone cho Hùng xong. Tinh thần là: có đèn signal trên gương, có trải sàn, có luggage screen (thực chất dành cho xe 5 chỗ, bác nào ít dùng hàng ghế thứ 3 có thể mua giá trong khoảng 100-200 mỹ gì đó, sẽ sớm confirm).
Màu trải sàn đang confirm. Riêng signal trên gương không có hàng chính hãng Hyundai chỉ có hàng độ made in Korea. Và vì là hàng độ nên vị trí đèn là ở khúc giữa chứ không phải chân gương như Veracruz, đèn led màu vàng khoảng 1.700 kwon HQ /1 cặp gáo kèm đèn (1,7 triệu VNĐ?). Khi thay là thay cả gáo đấy các bác à!
Đề nghị các đ.c xem xét và confirm việc đăng kí đèn nhé!

Hạng C
10/7/06
516
0
16

To Kienvang: Tôi hủy vụ đèn vậy, vẫn đăng ký thảm trải sàn (màu be) và luggage screen.

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội

Trích đoạn: Kienvang

Sáng nay, tôi vừa phone cho Hùng xong. Tinh thần là: có đèn signal trên gương, có trải sàn, có luggage screen (thực chất dành cho xe 5 chỗ, bác nào ít dùng hàng ghế thứ 3 có thể mua giá trong khoảng 100-200 mỹ gì đó, sẽ sớm confirm).
Màu trải sàn đang confirm. Riêng signal trên gương không có hàng chính hãng Hyundai chỉ có hàng độ made in Korea. Và vì là hàng độ nên vị trí đèn là ở khúc giữa chứ không phải chân gương như Veracruz, đèn led màu vàng khoảng 1.700 kwon HQ /1 cặp gáo kèm đèn (1,7 triệu VNĐ?). Khi thay là thay cả gáo đấy các bác à!
Đề nghị các đ.c xem xét và confirm việc đăng kí đèn nhé!
@KV : Vậy cái xi nhan gương tạm thời em cũng chưa đặt bác nhé .Thay hết thì phí quá

Hạng B2
27/3/07
426
0
16

Em cũng vậy , huỷ bộ đèn chỉ đặt bộ trải sàn thôi

Hạng B2
23/3/07
216
0
16
45

E cũng hủy vụ đèn chỉ lấy trải sàn thôi bác Kienvang ơi.

Hạng C
22/5/07
683
2
0

Em cũng không muốn lội ngược dòng. Bác KV cho em hủy vụ đèn xi nhan nhé, em chỉ xin thảm trải sàn thôi, Cảm ơn bác nhiều.