Tags
hilux
Hạng B1
16/6/14
52
4
8
32
Hanoi, Vietnam
Nhà Toy đúng là khiếp thật, vài năm trước tưởng chừng ngả ngũ ở VN rồi, ai ngờ, em Hilux này quá đỉnh, thiết kế phong cách, tính năng cũng được cải thiện đáng kể, đúng là tinh thần Nhật!

Hạng C
26/5/14
69
7
8
43
Mã mẽo nhìn cũng ngon, nhưng bị cái giá chát quá các bác ạ!

Hạng B2
14/6/14
59
3
8
43
Mã mẽo nhìn cũng ngon, nhưng bị cái giá chát quá các bác ạ!
Em Hilux năm nay thay đổi cả về diện mạo lẫn nâng cấp tính năng, quả 9 loa JBL để chill thì quá đỉnh rồi, nhìn nhận khách quan tí nào bác ơi

Hạng B1
17/6/14
63
13
8
32
Tay Ho, Ha Noi, Vietnam
Em Hilux năm nay thay đổi cả về diện mạo lẫn nâng cấp tính năng, quả 9 loa JBL để chill thì quá đỉnh rồi, nhìn nhận khách quan tí nào bác ơi
Em cũng mê dàn loa quá bác ạ, quả này vi vu Đà Lạt, Vũng Tàu cũng cô em người yêu thì quá là tuyệt vời!

Hạng C
13/9/13
60
1
8
Không bàn cãi gì về diện mạo quá ư là đẹp trai của em Hilux năm nay, thì công nghệ cũng đáng quan tâm đấy bác, bác đi đường xa cùng gia đình thế thì TSS nhà Toy cũng đảm bảo an toàn cho cả gia đình đấy, bác lái đường dài, thì em này cxng hỗ trợ giúp bác đỡ mệt hơn, tay lái đầm, chân lái nhàn. Bị cái gầm xe cao nên các bé lên leo hơi khó, nhưng bù lại là cân mọi địa hình đồi núi lẫn ngập lụt

Hạng B1
25/5/14
55
1
8
33
Đó giờ nào có mê thiết kế xe nhà Toy bao giờ, nhưng đến em Hilux này thì nhìn đúng gu của mình! Đường nét mạnh mẽ, phong thái đỉnh đạc.