Tags
hilux
Hạng C
29/5/14
56
3
8
41
Đó giờ nào có mê thiết kế xe nhà Toy bao giờ, nhưng đến em Hilux này thì nhìn đúng gu của mình! Đường nét mạnh mẽ, phong thái đỉnh đạc.
Em thì ưng phần nội thất hơn là ngoại thất anh ạ

Hạng B1
25/9/13
59
2
8
Đó giờ nào có mê thiết kế xe nhà Toy bao giờ, nhưng đến em Hilux này thì nhìn đúng gu của mình! Đường nét mạnh mẽ, phong thái đỉnh đạc.
Thế này thì đúng chuẩn ngon từ thịt ngọt từ xương đấy nhỉ:eek:

Hạng C
4/6/14
46
1
6
30
Mới đăng ký lái thử con Hilux, xe chạy mượt, tay cầm nhẹ, chân lái đầm, nói chung là trải nghiệm muớt mát lắm! Chủ thớt cho 9.5 điểm, chứ đây tôi mạnh dạn cho 10 điểm luôn! :D

Hạng B2
16/4/14
52
2
8
Chuẩn rồi chủ thớt ơi! Lái Hilux bao phê, mà không chỉ đi đường trường đâu đấy, cuối tuần tôi cũng cưỡi em Hilux dạo phố phường xà phê đấy, bao ngầu bác ạ :D

Hạng B1
4/5/14
55
7
8
Chuẩn rồi chủ thớt ơi! Lái Hilux bao phê, mà không chỉ đi đường trường đâu đấy, cuối tuần tôi cũng cưỡi em Hilux dạo phố phường xà phê đấy, bao ngầu bác ạ :D
Ù uôi, chắc bao ngầu bác nhể? :eek:Tui cũng đang mê mẩn độ cool ngầu bảnh bao của em này, nhưng tôi không đi đường trường nhiều nên đang cân nhắc thêm :rolleyes:

Hạng C
11/6/14
59
7
8
37
Ù uôi, chắc bao ngầu bác nhể? :eek:Tui cũng đang mê mẩn độ cool ngầu bảnh bao của em này, nhưng tôi không đi đường trường nhiều nên đang cân nhắc thêm :rolleyes:
Tuy là dòng SUV nhưng thiết kế nhà Toy cứng cáp, mãnh mẽ chứ không bị thô đâu bác ạ, bác đừng lo dạo phố cồng kềnh, bác cứ mạnh dạn lên nào

Hạng B2
28/5/14
54
1
8
36
bdsmyland.com
Lèo lái mượt mà, kèm thêm quả loa, mở nhạc chilling cảm xúc phiêu tận mây xanh, mà tôi kết nhất quả ghế con, ngồi rất thoải mái, rộng rãi, không bị nhứt mỏi người! Chuẩn hàng Nhật!

Hạng D
19/6/19
1.191
1.921
113
Có những nick được tạo ra chỉ để comment vào bài của Toyota là sao vậy Admin !! ??
đọc mà buồn cười cho OS.
@MinhQuan @duongminhtan @Thanh Van.

Mình chỉ xem 3 nick gần nhất vừa comment. những nick kia chắc cũng tương tự. Nick 6 năm mà chỉ có khoảng 20 comment, và tất cả dành lời khen cho Toyota = ))))

1.
Đã đàn ông thì đi Hilux

2.

Đã đàn ông thì đi Hilux

3.

Đã đàn ông thì đi Hilux