Hạng D
28/2/09
1.043
821
113
HCM city
Tháng trước em có vô Ma Rừng lữ quán, vừa tới con suối gặp anh mec 16c ko dám qua , đứng canh . E cũng xuống canh coi xe qua đc ko , e đi Cap. Suối lúc đó cao tới gần đầu gối .
Thấy mấy anh chạy honda chở đồ từ Ma Rừng qua suối , em có hỏi là oto qua đc ko anh . Ảnh trả lời là qua được mà còn mấy xác kiếm mấy ngày mà vớt chưa đc. Nghe tới đây e với chiếc 16 c quay đầu về luôn . Lên xe mới nghe gấu nói : hèn chj thấy ai đốt nhan ở con suối quá trời . Haixx

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
25/8/14
32
37
18
33
Em vừa đi MRLQ hồi 10-7, hình như chỉ còn cây cầu đầu tiên hơi khó đi thôi chứ cầu sau cao lên rồi, đường dốc vs xấu, vô đấy rất đẹp, nhậu là hết bài, tuy nhiên nên mua thêm bia va đồ ăn để nhậu. Trong đấy chỉ có rượu thì phải?! Nếu không vô đc thì call chủ quán lấy bán tải ra chở vô ạ.

Hạng C
6/8/12
806
500
93
TpHCM
Em thường đặt trước các bác ạ, đến đúng giờ thì cứ thế mà "quất" thôi...

Hạng D
9/12/14
1.317
1.055
113
vãi bác này 12h đêm vô kể chuyện rùng rợn...
Tháng trước em có vô Ma Rừng lữ quán, vừa tới con suối gặp anh mec 16c ko dám qua , đứng canh . E cũng xuống canh coi xe qua đc ko , e đi Cap. Suối lúc đó cao tới gần đầu gối .
Thấy mấy anh chạy honda chở đồ từ Ma Rừng qua suối , em có hỏi là oto qua đc ko anh . Ảnh trả lời là qua được mà còn mấy xác kiếm mấy ngày mà vớt chưa đc. Nghe tới đây e với chiếc 16 c quay đầu về luôn . Lên xe mới nghe đấu nói : hèn chj thấy ai đốt nhan ở con suối quá trời . Haixx

Hạng C
30/6/15
664
567
93
Thấy mấy anh chạy honda chở đồ từ Ma Rừng qua suối , em có hỏi là oto qua đc ko anh . Ảnh trả lời là qua được mà còn mấy xác kiếm mấy ngày mà vớt chưa đc. Nghe tới đây e với chiếc 16 c quay đầu về luôn . Lên xe mới nghe đấu nói : hèn chj thấy ai đốt nhan ở con suối quá trời . Haixx
vụ đốt nhang có thiệt không?

Hạng C
30/6/15
664
567
93
đấy, chúng ta làm du lịch như thế đấy. Chán nhỉ
chán gì mà chán bác, tùy gu & tùy sở thích của mỗi người thôi. người đến thấy thích, người không thích là chuyện thường

Hạng C
18/9/12
601
364
63
Tp Hcm
Làng Cù Lần chỉ đi tới chỗ bán vé được thôi, xong phải thuê xe jeep chạy vô. Chả có gì coi đâu. Chán òm. Đi 1 lần cho biết thôi chớ em không bao giờ quay lại nữa

Lúc mới khai Trương chưa in vé, khi vào thu tiền như cơm tù, hai người thu tiền trông côn đồ bà cố....