Tư Vấn Du Lịch Đà Lạt mùa mưa...

Hạng B2
10/1/11
392
437
63
Bác đi ở Swiss dồi cho em xin ít review nhoen, vì nhà em đi dịp Noel này, đa tạ bác
bữa tết em ở thấy ổn nên giờ quay lại. mọi thứ ổn OK nhưng có cái vách ngăn giữa hai phòng thạch cao nên bên kia bem là bên này nghe.:3dcuoi:
Buffet ăn sáng ngon, hồ bơi nước ấm trong nhà cho mấy đứa con nít nhúng cũng được.

• Like
Reactions: oto_bangb2
Hạng D
4/9/06
2.278
21.764
113
bữa tết em ở thấy ổn nên giờ quay lại. mọi thứ ổn OK nhưng có cái vách ngăn giữa hai phòng thạch cao nên bên kia bem là bên này nghe.:3dcuoi:
Buffet ăn sáng ngon, hồ bơi nước ấm trong nhà cho mấy đứa con nít nhúng cũng được.

Hồ bơi to không bác ?....hay là hồ tắm...?

Hạng F
18/2/13
5.654
13.861
113
Saigon & Dalat
Sao bác không thử bên Edensee giá cao hơn nhưng cũng OK hơn, phòng villa tách rời nên ăn ngủ tắm rửa hoặc làm gì đó ;) hàng xóm khó mà thưởng thức được. Hồ bơi nước ấm trong nhà buổi tối khá vắng, đẹp, mời bác vào tắm tiên :)
Đà Lạt mùa mưa...
Đà Lạt mùa mưa...

Đà Lạt mùa mưa...

Hạng B2
8/5/08
386
312
63
Ra ĐL mà khg lạnh thì mất sướng, nhưng lạnh quá cũng mệt lắm nhe. Cách đây mấy năm em ra ĐL cũng vào tháng 11, trời lạnh 12độ, ra đường lạnh quá buốt cả hai tay. Đi bộ từ BTX đến bờ hồ thấy sương khói ngùn ngụt, rét quá phải quay về...

Tập Lái
8/5/12
26
9
3
Hôm trước mình có lên, tới hôm về mới thăm thú được nơi này ! Khi vào đây giống vào một chốn nào khác, quên mất cả thời gian ! Lần tới nhất định phải ở đây 01 đêm mới được, nghe bác chủ nói 2tr/gian nhà, ở 10 người cũng được !
Đà Lạt mùa mưa...
Đà Lạt mùa mưa...
Đà Lạt mùa mưa...
Đà Lạt mùa mưa...
Đà Lạt mùa mưa...
Đà Lạt mùa mưa...
Đà Lạt mùa mưa...

Chỉnh sửa cuối: