Hạng B2
17/9/13
350
2.177
96
Mà chỗ này có 2 quán, quán bên tay phải chiều từ Tuy Hòa ra, và quán đối diện. Em ghé quán cùng chiều đường trước mà hết, họ chị qua bên kia. Hỏi thăm thì họ bảo bên kia là dì, còn họ là cháu, mà họ chỉ bán 60k trong khi dì thì bán 80k, khó hiểu vãi.
Không vì nhan sắc thì cũng vì tuổi tác, chớ có sai :)

Mắt cá ngừ Bà Tám e ăn thấy mặn quá! dù e cũng là dân gốc miền Trung thích ăn mặn, e mới xơi trên đường về quê ăn Tết đợt rồi.

Gia đình bác đi đã quá đã! BX e lại không khoái đi và chụp, nên e cũng nản chí :(

Chúc mừng bác và gia đình đã có chuyến đi vui vẻ, ý nghĩa, và an toàn!

Hạng B2
17/11/17
171
415
63
33
Không vì nhan sắc thì cũng vì tuổi tác, chớ có sai :)

Mắt cá ngừ Bà Tám e ăn thấy mặn quá! dù e cũng là dân gốc miền Trung thích ăn mặn, e mới xơi trên đường về quê ăn Tết đợt rồi.

Gia đình bác đi đã quá đã! BX e lại không khoái đi và chụp, nên e cũng nản chí :(

Chúc mừng bác và gia đình đã có chuyến đi vui vẻ, ý nghĩa, và an toàn!
Món mắt cá ngừ này kiểu như đi du lịch nên ghé thưởng thức đặc sản thôi chứ gu em thấy hog ngon lắm, ngày nào cũng ăn thì thua.
Hồi đó em cũng không khoái chụp hình lắm đâu, mà từ khi lấy vợ cái đổi tính hẳn.

• Like
Reactions: trauden82
Hạng B2
17/11/17
171
415
63
33
Một gia đình hạnh phúc, cám ơn anh chủ đã chia sẻ chuyến đi, rất có tâm và chi tiết.
Dạ cám ơn bác, em còn nhiều chuyến đi mà chưa kịp viết, có thời gian sẽ cố gắng vì thật sự phải đam mê lắm mới ngồi viết được, dài và lâu kinh khủng. Vợ em đọc kêu anh viết ngắn thôi, viết dài quá mấy bác không đọc nổi đâu. Mà tính em thì lại thích chia sẻ hết cho mọi người nên cố gắng :D

14/6/17
879
424
63
Món mắt cá ngừ này kiểu như đi du lịch nên ghé thưởng thức đặc sản thôi chứ gu em thấy hog ngon lắm, ngày nào cũng ăn thì thua.
Hồi đó em cũng không khoái chụp hình lắm đâu, mà từ khi lấy vợ cái đổi tính hẳn.
mấy năm về quê đều ghé Phú Yên mà chưa lần thử món này. để lần sau thử xem sao nhỉ.

• Like
Reactions: siunhanmap1410
14/6/17
879
424
63
Dạ cám ơn bác, em còn nhiều chuyến đi mà chưa kịp viết, có thời gian sẽ cố gắng vì thật sự phải đam mê lắm mới ngồi viết được, dài và lâu kinh khủng. Vợ em đọc kêu anh viết ngắn thôi, viết dài quá mấy bác không đọc nổi đâu. Mà tính em thì lại thích chia sẻ hết cho mọi người nên cố gắng :D
viết ít cũng được nhưng hình ảnh thì nhiều lên bác. ngoài ra chia sẽ chỗ ở, quán ăn ngon, đường xá đi , xxx, ...... thì ok đó bác.

Hạng B1
23/12/15
50
58
18
35
Bác chủ khỏe quá, em cũng đang ấp ủ một chuyến như bác. Chúc bác và gia đình sức khỏe :D

• Like
Reactions: siunhanmap1410