Hạng B2
4/9/06
354
7
18
49
Mấy bác cho hỏi là giá của cái đầu Alpine CD-MP3-FM (cái giống như trên Vios) có giá là bao nhiêu vậy các bác ? Ở Đà nẵng em thấy có mấy chỗ bán: Phạm Gia, Đại Mỹ (em quen cô chủ quán lúc trước nhưng mất số đt gồi :D)... chỗ nào được nhất vậy các bác. Hoặc có bác nào lên đời dư cái này thì để lại cho em cũng được...

Tập Lái
17/8/07
43
0
0
Đà Nẵng
RE: Đà nẵng - Đầu Alpine CD-MP3-FM cỡ bao nhiêu vậy mấy bác?

Trích đoạn: justintran

Mấy bác cho hỏi là giá của cái đầu Alpine CD-MP3-FM (cái giống như trên Vios) có giá là bao nhiêu vậy các bác ? Ở Đà nẵng em thấy có mấy chỗ bán: Phạm Gia, Đại Mỹ (em quen cô chủ quán lúc trước nhưng mất số đt gồi :D)... chỗ nào được nhất vậy các bác. Hoặc có bác nào lên đời dư cái này thì để lại cho em cũng được...

Bác ghé qua Phạm Gia đi.
Số 152, lô 21 đường 2/9-TP Đà Nẵng
Đt: 0511.3243161- 3631191

Hạng D
2/5/07
1.690
25
0

Bác jusintran đã "cưới" chiếc accord 90 kia chưa vậy?

Hạng B2
4/9/06
354
7
18
49

@ baohy... Vậy để em ghé qua xem. Tại con xe ghẻ của em chỉ co trang bị tiêu chuẩn là cassette thôi.. Còn thay cái "thò thụt" thì hơi hao xu :D
@ kitty: dạ em vừa mới lấy xe xong hôm nay. Đang để ở garage để ông bạn dọn dẹp lại chút vì chủ xe cũ không làm gì hết. Em mới chạy thử hồi chiều nay thấy cũng ổn. Chỉ đang có một cái lăn tăn về lốp mâm: Sổ ghi là 195/60R15 [8|]... (Cái này mà thay mâm đúc lên là hết ý lun). Nhưng xem bốn lốp thì lại thấy là 185/65R15. Xe chủ cũ vừa mới đăng kiểm lại cách đây hơn một tuần nên chắc cũng còn thời gian hỏi thăm ;) Để khi xong xuôi hết em chụp mấy tấm lên cho mấy bác coi chơi

Hạng D
30/10/06
1.388
24
38
Air Vietnam
www.aeroviet.com

@ kitty: dạ em vừa mới lấy xe xong hôm nay. Đang để ở garage để ông bạn dọn dẹp lại chút vì chủ xe cũ không làm gì hết. Em mới chạy thử hồi chiều nay thấy cũng ổn. Chỉ đang có một cái lăn tăn về lốp mâm: Sổ ghi là 195/60R15 [8|]... (Cái này mà thay mâm đúc lên là hết ý lun). Nhưng xem bốn lốp thì lại thấy là 185/65R15. Xe chủ cũ vừa mới đăng kiểm lại cách đây hơn một tuần nên chắc cũng còn thời gian hỏi thăm ;) Để khi xong xuôi hết em chụp mấy tấm lên cho mấy bác coi chơi

Bác justin có xe mới mà chẳng thông tin gì hết ;):mad: Em cũng mới lắp cái đầu như bác, nhưng hiệu JVC, lắp xong mới thấy tiếc sao từ lúc trước đến giờ mình không lắp cho rồi :D

Hạng B2
4/9/06
354
7
18
49

Thiệt hại hết bao nhiêu vậy bác ? Bác lắp ở đâu để em tham khảo với...

Còn vụ cái xe thì nói thiệt với mấy bác là qua Tết em mới có bằng :D Mua xe là do hoàn cảnh thôi :D Xe đang đi là công ty đang thuê nhưng tại vì em phải ra vô thường xuyên nên tính theo ngày chứ không bao tháng. Vì vậy chủ xe nói là hết tháng này không thuê tháng thì không chạy nữa :(... Vậy nên thôi, chơi lun rồi tính chuyện tài xế sau :D

Hạng D
4/10/04
2.526
702
133
Đà Nẵng

Hơ hơ mới mua xe hèn chi siêng năng lên mạng ghê hỉ:D

Hạng B2
4/9/06
354
7
18
49

Dạ... thân em lang thang quá cỡ: sanh một nơi, học một nơi, làm một nơi :D:(... giống con vịt :D Cái chi cũng biết: bay, bơi, chạy nhưng chẳng có cái chi giỏi hết nên trăm sự nhờ mạng (in-tẹc-nét) thôi :D:D:D Bữa nào rảnh làm vài chai bia bác Thanh ơi...:)

Hạng D
30/10/06
1.388
24
38
Air Vietnam
www.aeroviet.com

Thiệt hại hết bao nhiêu vậy bác ? Bác lắp ở đâu để em tham khảo với...

Còn vụ cái xe thì nói thiệt với mấy bác là qua Tết em mới có bằng :D Mua xe là do hoàn cảnh thôi :D Xe đang đi là công ty đang thuê nhưng tại vì em phải ra vô thường xuyên nên tính theo ngày chứ không bao tháng. Vì vậy chủ xe nói là hết tháng này không thuê tháng thì không chạy nữa :(... Vậy nên thôi, chơi lun rồi tính chuyện tài xế sau :D

Hay để em làm tài xế cho bác, rồi tranh thủ "trợ ly" luôn, he he :D
Cái đầu CD em nhờ người mua về rồi ở đây lắp, giá 110$.

Tập Lái
10/12/07
3
0
0

cho mình hỏi muốn tìm thông tin về hệ thống lái trợ lực thủy lực của xe tải thi có thể tìm ở đâu?