O.S.P.D
27/9/05
1.703
311
83
63
www.vnexpress.net
RE: Dã Ngoại tháng 10 OSHN: Du ngoạn đường Hồ Chí Minh, khám phá suối thần Cẩm Lương

Trích đoạn: bphai80

lại chiến đẩu rồi hâhhah tiến lên anh em ơi:D
Anh không có nhà,chú làm sao cho đẹp mặt phát nha!:D:D:D
To Các bác: Em có mấy đứa em,chúng còn nhỏ dại,lại sống nơi thiểu số ít người,mong nương nhờ nơi các bác,các bác lượng tình nâng đỡ nha!

Hạng C
15/3/06
612
0
16
49
đâu đó
RE: Dã Ngoại tháng 10 OSHN: Du ngoạn đường Hồ Chí Minh, khám phá suối thần Cẩm Lương

Trích đoạn: MINA

Trích đoạn: bphai80

lại chiến đẩu rồi hâhhah tiến lên anh em ơi:D
Anh không có nhà,chú làm sao cho đẹp mặt phát nha!:D:D:D
To Các bác: Em có mấy đứa em,chúng còn nhỏ dại,lại sống nơi thiểu số ít người,mong nương nhờ nơi các bác,các bác lượng tình nâng đỡ nha!
Em chỉ biết nâng em gái thui, nâng mấy chú em của bác thì có đỡ bằng ặc ặc, móc họng, ạh!:D:D

O.S.P.D
12/6/07
553
2
0
Thôn Đoài

http://ngoisao.net/News/Choi-gi/2006/06/3B9B7FF1/

các bác tham khảo...........

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội

lại chiến à...:D:D
Em cứ book 1 phát đã , gần đến ngày em cần phơm nhé ..
NNS : Cá mú giề ...Tình hình vợ con thế nào rồi bác ...:D:D anh em đang mong tin mừng của bác đới ...
em có quen 1 em tên HT , cần em giới thiệu ko nhể....:D

Hạng B2
10/3/06
116
0
0
CAMPUCHIA

@Mina. Bác Lâm yên tâm công tác làm Vuông trách nhiệm, bác bận thé mà về TN bỏ thời gian với anh em thế là thể hiện sự nhiệt tình của bác rồi còn j bằng. Bọn em ở đây cũng thiếu thốn lắm hịc chỉ có mấy thằng với nhau off cũng chán :(:( các bác TN kém quá không biết j về cái OS này cả hịc hịc
@Du canh. Em kết nhất bác quả post ảnh và lời bình nhìn bác ngố ngố thế mà hay phết, bác nâng bọn em bằng ạc ạc và ụe ụe thì chán quá hịc :D
@Mũi dai. Vụ bác bị thằng Hp nó thọc ok rồi chứ thằng đó cứ bảo Hòa Thượng DELETE nịck của nó đi. Từ hôm biết bác chưa làm ăn được vụ nào cả:D
@tất cả AE. Chúc các bác vui khỏe lái xe an toàn

O.S.P.D
12/6/07
553
2
0
Thôn Đoài

http://ngoisao.net/News/Choi-gi/2006/06/3B9B7FF1/

các bác tham khảo...........

O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi

em nghe nói đúng 12h trưa ngày 13/10 này là họ tổ chức cái lễ bắt cá hoành tráng lắm phải ko hả bác Bách?em thì chả có lý jì mà ngồi nhà cả :D:D:D

Đi chơi thì được đó các bác. Nhưng cá đó đố ai dám sơi. Vì đã có nhiều gia đình ăn cá đó rồi toi luôn cả nhà đấy các bác a!. Nhà vợ cả em cách đó khoảng 30Km, e về nghe nhiều người nói chuyện này lắm.

Hạng B2
9/3/06
325
1
18
44
Hà Nội

Em cũng đặt một viên gạch tại...Đây ! Đường HCM với em nhiều kỷ niệm lém...vui đây !