Hạng B2
18/3/07
188
0
0
53
RE: Dã Ngoại tháng 10 OSHN: Du ngoạn đường Hồ Chí Minh, khám phá suối thần Cẩm Lương

@truongthon! Cá thần là cá gì vậy bác, thú thật em chưa được biết, nhưng món câu cá thì dù "cá thần hay cá tiên nữ gì em cũng làm láng hết"....Nhất định là ko cho bác ducanh mang CẦN bác ấy theo đâu.! bác ấy mà " NÂNG CẦN", thì tiên nử,tiên bà lảo,tiên nhi đồng gì củng ráo trọi hết.....[8D][8D]

O.S.P.D
9/12/06
1.885
5
38
Đất cò rán
RE: Dã Ngoại tháng 10 OSHN: Du ngoạn đường Hồ Chí Minh, khám phá suối thần Cẩm Lương

Cá thần là cá gì vậy bác, thú thật em chưa được biết, nhưng món câu cá thì dù "cá thần hay cá tiên nữ gì em cũng làm láng hết"....Nhất định là ko cho bác ducanh mang CẦN bác ấy theo đâu.! bác ấy mà " NÂNG CẦN", thì tiên nử,tiên bà lảo,tiên nhi đồng gì củng ráo trọi hế
Bác đừng tinh tướng:D nếu bác không phải người Hà lội thì em mặc bác nhưng đã là suối cá thần thì nó cũng có sự tích đấy[8D] à quên bác có con trai chưa nhể:)

Hạng B2
18/12/06
185
4
18

Đi suối cá thần là rất hay, tuy nhiên nếu hành trình như vậy thì cũng hơi cập rập đấy. Cá thần ở suối này tuyệt đối ko bắt để ăn được đâu. Từ trước tới nay cũng có nhiều người có ý định bắt cá thần rồi nhưng khi đến nơi cung phải từ bỏ ý định đó thôi.
@ Trưởng thôn: Cứ từ từ thôi nhé, đừng tuyên bố vội, đi suối thần ko mang cần câu đi đc đâu.

O.S.P.D
4/12/06
701
23
63
Hà nội

Thế mới lạ chớ bố già ơi: Trăm năm mới có vụ chính Ngọ ngày 13/10 tổ chức lễ hội thu hoạch, đời ko chứng kiến một lần kể cũng tiếc;)
Mà thần, tiên thì cũng như nhau, cá Chúa ở suối thần to nhất khoảng 30kg, em mượn cần ... cẩu của bác ducanh chơi luôn cá tiên 45 ký:D

Hạng B2
3/8/06
443
0
16
49
Hà nội

Trích đoạn: truongthon

Àh.....@các bác TLL, 911, Kate, ducanh....đã câu cá thần bao giờ chưa? :DHình như trong đó có dịch vụ câu đấy, các bác mang theo cần câu nha (Trừ CẦN của bác ducanh)
Cần câu lúc nào em trả mang! Nhưng cá ở Cẩm Lương thì dân câu như bọn em không bao giờ dám câu! Cá to thiếu gì!!!:D

O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi

ke ke ke có cá 45kg đấy các bác sợ à?để em xử nuôn.

Hạng B2
18/3/07
188
0
0
53

@honam! bác lại đào ngũ nửa àh!......:):)
All! các bác cho em hỏi ngu tí! Cá thần ở suối đó người ta ko cho câu àh, hay có nguyên do gì khác mà ko ai câu được vậy!

O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi

Xin phép chủ topic này em xì pam tý nhé.

Kính thưa các bác!
- Để tiếp tục phát huy tinh thần đoàn kết & vui là chính của OSHN, được sự chỉ đạo từ Bác Hội Trưởng em xin copy toàn bộ đường link của các topic về OSHN vào trang 1 của Topic Hội xe oto OSHN, xin TB để các bác được biết ôn lại những ngày sinh hoạt bên nhau.
- Và cũng để các bác TV mới có điều kiện xem và tìm hiểu về OSHN của chúng ta, tiếp tục phát huy tinh thần Đoàn kết, Văn minh, Lịch sự, Tương thân tương ái .........Một lần nữa xin TB để các bác biết.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
18/3/07
188
0
0
53

@911! bác kể về sự tích why ko dám câu cho em nghe tí với, em muốn mở rộng tầm nhìn mà!.

O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi

@TLL: E về phép đấy bác cứ nói thía mang tiếng chít, vụ tới bác có tiếp tục tham gia ko?đến suối đấy thì nhẩy xuống mà vui với cá chứ cần gì phải câu hả bác, chắc OSHN cũng chưa mấy ai đi suối cá Thần đâu bác ợ, hẹn gặp bác :D