Hạng B2
21/12/16
108
166
43
49
Có con bác nào năm nay định vào VGU không nhỉ?
Con mình vừa được VGU thông báo trúng tuyển có điều kiện bằng kỳ thi testAS, thằng bạn cùng lớp nó cũng trúng tuyển vào top 5% được học bổng 50% năm đầu tiên vì vậy nó càng quyết tâm học VGU mà thôi.

• Like
Reactions: ngr040 and LOG
LOG confirmed
Hạng C
24/2/12
838
24.637
93
Con mình vừa được VGU thông báo trúng tuyển có điều kiện bằng kỳ thi testAS, thằng bạn cùng lớp nó cũng trúng tuyển vào top 5% được học bổng 50% năm đầu tiên vì vậy nó càng quyết tâm học VGU mà thôi.
wow ngon quá rồi, đỡ dc 40 chai/năm
ngành gì anh

Hạng C
7/8/12
707
9.552
93
Năm nay bé nhà vào đại học, mình đang nhắm đại học Việt Đức- Bình Dương! Điểm IELTS của con cũng kha khá 7.5/9 , con gái tính học ngành Tài chính. Mấy bác nào có thông tin gì về trường này.. cho mình xin chút ý kiến.
Cảm ơn trước
con mình đang học ở đây. cũng ổn nghành Khoa Học Máy Tính. môn toán hơi căng :) , chưa biết khi ra trường thế nào. thấy nó đang cố gắng học thêm tiếng Đức.

• Like
Reactions: dell132
Tập Lái
6/4/21
10
118
28
35
Xin hỏi F1 vào đây học bằng tiếng Anh/Đức hay vẫn tiếng Việt ? Trong khi học có thời gian để đi trao đổi , giao lưu với ĐH nào đó bên Đức không ?

Hạng C
7/8/12
707
9.552
93
Xin hỏi F1 vào đây học bằng tiếng Anh/Đức hay vẫn tiếng Việt ? Trong khi học có thời gian để đi trao đổi , giao lưu với ĐH nào đó bên Đức không ?
học tiếng Anh nhé bạn. học tốt thì dc học bổng và có qua Đức . con của @hiepluc đã dc đi qua đó.

• Like
Reactions: micky