Thảo Luận Chung Đại lộ Bình Dương

Hạng B2
24/2/07
134
198
43
Em hay đi Bình Dương trên quốc lộ 13 nhưng để ý thì không thấy bản báo tốc độ trên đoạn từ ngã tư Bình Phước đến cổng sau khu công nghiệp Viet nam Singapore. Vậy đoạn này được chạy bao nhiêu vậy các bác?

Hạng D
16/8/07
1.907
616
113
53
Đoạn từ Ngã tư Bình Phước đến Ngã Tư cầu Ông Bố thì e ít đi nên không để ý (các bác giúp dùm nhé). Riêng từ Ngã Tư cầu Ông Bố đến Trạm thu phí củ là 80. Vừa qua khỏi Ngã Tư cầu Ông Bố vài chục mét là có biển 80 ngay bên phải.

Hạng C
11/2/08
576
715
93
Bữa em cũng đi 1 lần, mò mãi chẳng thấy biển báo đâu cả, đành fải 50kmh đi đều, lâu lâu gặp bác nào phóng wa thì theo đít cho chắc ăn :)

Hạng B2
26/11/09
131
41
28
64
Bác đi từ cầu vượt BP qua khúc cua qua cầu phân chia địa phận TPHCM – Bình dương thì bác cứ chạy tối đa 80 cho đến khi gặp đường Lê hồng phong cắt ngang thì bác giảm còn 50 ( vì vào thị xã TDM ) Chúc bác vui vẽ , lái xe an toàn .

Hạng B2
24/2/07
134
198
43
nguahoang5555 nói:
Bác đi từ cầu vượt BP qua khúc cua qua cầu phân chia địa phận TPHCM – Bình dương thì bác cứ chạy tối đa 80 cho đến khi gặp đường Lê hồng phong cắt ngang thì bác giảm còn 50 ( vì vào thị xã TDM ) Chúc bác vui vẽ , lái xe an toàn .

Vậy có gì em gọi bác nhé.

doduonghoang nói:
Em hay đi Bình Dương trên quốc lộ 13 nhưng để ý thì không thấy bản báo tốc độ trên đoạn từ ngã tư Bình Phước đến cổng sau khu công nghiệp Viet nam Singapore. Vậy đoạn này được chạy bao nhiêu vậy các bác?

Em ở Bình Dương đây, nói chung bác nguahoang5555 nói đúng đấy, nhưng ở Bình dương rất ít khi bắn tốc độ tùm lum mà chỉ có một chỗ bắn rất thường xuyên(80%)nhất là vào buổi sáng là khúc qua trạm thu phí Suối Cát gần chợ Bưng Cầu,(em bị "bằng" 2 phát nên rất để ý). các bác đi để ý kỹ thì thấy một anh ngồi ngay cái "bia kí lô mét" và cái máy camera đặt trên cây ba chạc cùng một ly cafe đá và "bằng chéo". Nhiều bác bị bắn rồi cũng chẳng biết thằng sniper nó nằm chỗ nào. Hehehe. Và một chỗ rất ít là khúc vừa vào thị xã, đối diện quán nhậu 18E. Em thì cứ ra đường là phang 80-100km/h trong thị xã. Chẳng lo gì.:D

Hạng D
29/10/03
1.306
365
83
Vietnam
Các bác cho hỏi ké 1 chút, nếu đi từ chùa Bà Bình Dương ra Vũng Tàu thì đi đường nào tốt và ngắn nhất.