Hạng B2
27/9/06
188
1
18
Nhìn đẹp quá, lại mới tinh như ngày đầu. Vote tiếp cho BTF, dịch vụ hoàn hảo.
Em cũng vote bác chủ thớt.

Hạng F
5/3/05
8.718
72.182
113
đây
em lại quan tâm là đc bao lâu thì nó trở lại trạng thái... shit chuột như trước hả bác :D

Hạng D
20/10/10
4.687
72
48
41
hơi mắc hơn bên ngoài nhưng được cái là hãng làm,vì họ biết rỏ chỗ nào nên xịt và chổ nào tránh,nếu lỡ có bị gì thì họ cũng biết đường mà khắc phục,bửa em có lên chỗ rửa xe của 1 bác trên OS nha ta hỏi thì bác đó nói rửa máy cho ESC là sợ nhất trong tất cả các loại xe,vì dể bị mát hỏng,nên giá mắc hơn xe khác ,em nghe sợ wa nên k dám làm,bây giờ thấy bác minhpham làm chuột bạch bữa nào em cũng thử

Thánh Chó
11/10/09
4.450
6.744
113
em lỡ dại các bác ơi
hum qua ra tiệm rửa xe cho nó phun nước vèo vèo vào khoang máy
rửa xong chạy xe về nhà khoảng 2-3km thấy máy nóng hừng hực cả buổi sao vẫn ko nguội hum nay cũng thế chạy 2km òi chạy zìa máy nóng nãy h 1-1,5 tiếng vẫn chưa hết
đài đèn đề vẫn ok bình thường. h sao đây mấy bác

Hạng D
2/6/10
1.597
11
38
32
phanptsc nói:
tuanle nói:
em lại quan tâm là đc bao lâu thì nó trở lại trạng thái... shit chuột như trước hả bác :D
Em cũng thắc mắc giống Bác :D:D:D

Báo cáo hai bác, em có nhiệm vụ mới là "hót sh*t chuột" mỗi buối sáng

Hạng B2
10/1/07
293
1
0
www.otosaigon.com
gallardo_thanh nói:
em lỡ dại các bác ơi
hum qua ra tiệm rửa xe cho nó phun nước vèo vèo vào khoang máy
rửa xong chạy xe về nhà khoảng 2-3km thấy máy nóng hừng hực cả buổi sao vẫn ko nguội hum nay cũng thế chạy 2km òi chạy zìa máy nóng nãy h 1-1,5 tiếng vẫn chưa hết
đài đèn đề vẫn ok bình thường. h sao đây mấy bác
Mỗi lần rửa xe, mình đều dùng vòi cao áp ( chỉnh cho nó nhỏ hơn 1 tí so với bình thường) xịt vô tư ( không hề lo sợ điều gì cả) vô khoang máy cho nó sạch, mình cũng chẳng phải che đậy hay quấn băng keo vô cái gì cả, cứ thế xịt thẳng từ trên xuống dưới, mà cứ như thế xịt hơn cả năm nay rồi. máy móc luôn luôn sạch bong mà chưa bao giờ gặp trục trặc gì cả. Xe mình la Escape 2009 và Ranger. Bữa mình chụp cho Bác cái hình mình vô tư xịt rửa khoang máy cho Bác xem. Xe đang được bảo hành mà Bác.

Hạng B2
29/7/09
465
51
28
Minh Pham nói:
Ảnh trái :)

Thêm một cái bên phải :D

vào trung tâm nè

, như mới luôn!! chắc đến kỳ bảo dưởng kế em phải "xơi" luôn món này giống bác!

Tập Lái
BTF là nhất hiện nay rồi còn gì. Vấn đề là khi làm dịch vụ cái cần nhất của người thợ -người điều hàng là cái TÂM, khi ấy khách hàng yêu cầu gì cũng thực hiện được- dĩ nhiên là không quá xa vời thực tế -chẳng hạn kêu thay cái động cơ 3.0 bằng 2.3 cho đỡ hao xăng thì tèo.