Hạng D
9/1/07
2.084
2.127
113
Hồ Chí Minh - Trà Vinh
khoa nói:
Ơ vậy là BTF Service hơn Cả SGF àh ?
Gần nhà em cũng có cái WTF ngay An Lạc cũng k biết service thế nào

Nhà em cũng ở gần WTF nè, khu Tên Lửa, hôm nào em về AE mình cafe nhé. Em thường BD ở đây, DV thấy cũng ok, nếu ngay giờ trưa thì được mời cơm miễn phí. Tuy nhiên rửa xe miễn phí nên hơi tệ

Hạng D
20/10/10
4.687
72
48
41
vienchau nói:
ANDY1606 nói:
Không biết cấc đại lý của Ford có dịch vụ rửa xe ko nhỉ.?các Bác nào biết chỉ giúp với vì rửa ở các cây xăng làm trầy xước xe quá
có bác miễn phí luôn

Ko biết những đại lý khác thì sao, chứ xe em mỗi lần BD ở WTF rửa xe như trả nợ quỷ thần, rửa cho có rửa, thậm chí ko thèm lau khô, lấy xe về như mới đi ngoài mưa
nhu nhau ah bác , chủ yếu họ chỉ rửa sơ những vết dầu và bụi do quá trình BD mà thôi

Hạng B2
16/12/10
487
56
28
Bình Dương
em rửa máy xe ở BTF thấy họ đậy bình accquy thôi, xịt bằng vòi áp lực. hỏi anh rửa xe thì được trả lời: "đừng có mà bắt chước". Nói chung là rất sạch, giống như có phủ lên 1 lớp dầu vậy.
Ở Bình Dương có bác nào biết chổ bảo dưởng sơn xe không ạ.

Hạng D
20/10/10
4.687
72
48
41
vuhoang8x nói:
em rửa máy xe ở BTF thấy họ đậy bình accquy thôi, xịt bằng vòi áp lực. hỏi anh rửa xe thì được trả lời: "đừng có mà bắt chước". Nói chung là rất sạch, giống như có phủ lên 1 lớp dầu vậy.
Ở Bình Dương có bác nào biết chổ bảo dưởng sơn xe không ạ.

đúng rồi bác mấy jack cắm điện nằm hết trong nắp cabo mà lộ thiên ko che đậy j cả, nên vô hãng rưa vì hãng họ rõ và biết né chỗ nào , hơn nửa có chuyện j bắt đền đc và thay mới kkkkk

Hạng B2
12/2/12
313
254
63
32
lô cốt HCM
BTF chăm sóc chủ xe thì ok rồi, một em giọng ngọt như mía điện thoại nhắc đi bảo dưỡng nữa, sau bảo dưỡng hỏi thăm xe nữa kìa :D
Bác nào ghé BTF bảo dưỡng, nếu rảnh đi bộ qua em làm ly cae trả tiền nhóe, cafe trong BTF uống dở ẹc

Hạng D
23/9/06
2.949
491
83
40
vienchau nói:
khoa nói:
@vienchau: ủa bác ở Trà Vinh mà ?

Em mua bán ở TV, nhà em ở SG Bác ah
Vậy bác ở trong khu tên lửa hả , e ở ngay đai lộ VVK , hôm nào rảnh e chạy vô tên lửa alo cho Bác nhe

Hạng D
23/9/06
2.949
491
83
40
Để tới 5000 Km e ghé WTF bảo dưỡng thử xem thế nào