Hạng C
20/4/18
969
1.793
108
48
Bình Dương
Giá hơn 700 lăn bánh vậy mấy em hạng C cũng mệt mỏi rồi. Nhưng giá xe cứ giảm liên tục vậy, những người mua trước chắc cũng lắc đầu ngao ngán.
Sedan cỡ B trở lên chết hết luôn!
Mãnh lực tinh thần Việt và tiên phong để dẫn đầu đã mất từ hơn 100tr tới 500tr. Mấy đứa cọc 50tr xe điện giờ cũng đang lo lắm....
Vova quyết tâm đứng thứ 2 thị phần tại Lao Đồng trong năm nay rồi! RIP toàn thể loại!

Hạng F
6/9/18
7.371
16.337
113
35
anh Vova toàn dọa người dùng thôi. Hồi xưa mua chính sách 3 không, ảnh dọa không mua sau anh tăng giá thì các em khỏi mua, mua ngay kẻo hết.
Sau đó là 1 tăng đủ trò khuyến mãi, đủ chương trình với thẻ giảm giá. Thế là mấy anh gà mua lần đầu chết đắng, tưởng mua giá rẻ ai ngờ rẻ thật :D:D:D
A có biết mua dc lô đầu tiên nó suớng cỡ nào ko,, IP lô đầu giá gấp đôi kìa a,,, ta nói nó đã,,,

Hạng B2
22/7/20
371
627
93
33
A có biết mua dc lô đầu tiên nó suớng cỡ nào ko,, IP lô đầu giá gấp đôi kìa a,,, ta nói nó đã,,,
nhưng sướng có mấy tháng thôi à :D
sau đó sướng hết trơn luôn. Mua xe tỷ mấy bạc sau ra đường nó bảo xe cỏ, xe gì có 600 700 :p:p

Hạng B2
24/11/18
495
439
63
HCM
adou con RS giá êm vậy, tại sao, tại sao ko ra chính sách sớm hơn 1 tháng có phải hay hơn ko chời, cũng mê em lày từ nâu hichic

• Haha
Reactions: cdang
Hit confirmed
Hạng B2
29/6/20
421
561
83
Sedan cỡ B trở lên chết hết luôn!
Mãnh lực tinh thần Việt và tiên phong để dẫn đầu đã mất từ hơn 100tr tới 500tr. Mấy đứa cọc 50tr xe điện giờ cũng đang lo lắm....
Vova quyết tâm đứng thứ 2 thị phần tại Lao Đồng trong năm nay rồi! RIP toàn thể loại!
Có khi nào đây là động thái xả hàng để sản xuất xe điện ko nhỉ? Bất ngờ thông báo khai tử xe động cơ đốt trong. :D

Hạng B2
22/7/20
371
627
93
33
Có khi nào đây là động thái xả hàng để sản xuất xe điện ko nhỉ? Bất ngờ thông báo khai tử xe động cơ đốt trong. :D
bác làm xe điện như dễ lắm. Lắp mấy cái trạm sạc còn không xong, chưa phủ xong hạ tầng thì còn khướt mới có xe đi :D

• Haha
Reactions: Hit
Hạng D
23/4/17
1.227
1.537
113
36
bác làm xe điện như dễ lắm. Lắp mấy cái trạm sạc còn không xong, chưa phủ xong hạ tầng thì còn khướt mới có xe đi :D
Vin nó lắp full trạm sạc ở mấy cai vincom vinmart roi bác oi, vincom cùi bắp dưới long thành còn có

Hạng C
20/4/18
969
1.793
108
48
Bình Dương
Chưa đâu em trai....
Tư bản nó còn chưa chuẩn bị được cơ sở hạ tầng cho xe điện thì Lao Đồng làm gì được...
Có vài vấn đề dư lày:
1. IPO ở ngoài Lao Đồng thì phải có số má chút: ngoài doanh thu thì phải có thị phần, lợi nhuận chưa quan trọng nhất vì vẫn được phép lỗ...target thị phần thứ 2 sau 3 năm sẽ cực oai, lúc đó CP sẽ dễ bán...
2. Sắp ra bản nâng cấp
3. Giờ chỉ tập trung vào xe ôtô, có làm gì nhiều nữa đâu. Phân lô, bán nhà cũng vãn tuồng rồi.
4. Ghét bọn làm ôtô ở VN vì ăn dày quá...
Mới nghĩ được nhiêu đây! Còn gì ai bổ xung thêm
Anh Vova được tiền và chính quyền hậu thuẫn cực mạnh nên làm thế này có lợi cho bọn nghèo như mình muốn có cái ôtô
Dù gì cũng phải cảm ơn anh ấy