Tập Lái
13/7/13
31
31
18
London, UK
Con này bên Trung đông người ta dùng để đi đường sa mạc, đồi cát, đường xấu các kiểu con đà điểu. Còn về VN được các bố cưng hết nấc, đi đường phố thôi. offroad chắc không dám chơi. hehe
ở Trung Đông mà bán giá con này như ở Việt Nam thì chắc mấy anh trùm đầu cũng cưng như trứng, & ở Việt Nam bán con này giá như ở Trung Đông thì chắc cũng đi thồ hàng như bán tải thôi :), so sánh làm gì bác : ))) đấy là còn chưa nói đến thu nhập, thu nhập mà còn như nhau chắc mấy anh ả rập chỉ dám trùm chăn một năm mới dám lấy ra đi một lần = )))

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: trác đông lai
Hạng B2
23/12/21
464
13.820
93
46
Bên Nhật, Tổng chi Ngân sách Quốc gia đầu tư cho hệ thống giao thông đường bộ của Nhật trong 46 năm qua tuy mới chỉ bằng Tổng thu Ngân sách của Việt Nam trong khoảng 204 năm, nhưng được cái bù lại Bên Nhật có được hệ thống đường giao thông rộng lớn, kết nối, hiện đại, bền vững và an toàn.

Hệ thống đường giao thông này là động lực lớn của các Hãng xe Nhật khi thiết kế và sản xuất ra các dòng xe SUV full-size bền bỉ, hiện đại và tiện nghi.

Đại lý tư nhân chào bán Toyota Land Cruiser 2022 nhập Trung Đông với giá hơn 6 tỷ đồng

• Sad
Reactions: Wuyền
Hạng C
30/11/21
624
915
93
37
6 tỷ làm mẹ 2 con Prado full option chạy ngày chẵn lẽ còn dư bao nhiu buff ghẹ chân dài đi nghỉ mát đạp ga cho tê:))))))))))))))))

Hạng D
19/4/15
1.379
1.870
113
Con này bên Trung đông người ta dùng để đi đường sa mạc, đồi cát, đường xấu các kiểu con đà điểu. Còn về VN được các bố cưng hết nấc, đi đường phố thôi. offroad chắc không dám chơi. hehe
Ai nói với bác thế, đi ở Vn còn tởm hơn nhiều.
Chỉ ở các đô thị lớn với ko biết thôi, các tỉnh đều biết là kiểu đường xấu, đám gầm rời như Land, GX hay LX nó hấp thụ tởm như nào.
Thậm chí còn mấy con xếp thằng hàng trong cty, mà mấy tháng ko rửa, ko khác gì xe chuồng gà là bình thường.

9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Ai nói với bác thế, đi ở Vn còn tởm hơn nhiều.
Chỉ ở các đô thị lớn với ko biết thôi, các tỉnh đều biết là kiểu đường xấu, đám gầm rời như Land, GX hay LX nó hấp thụ tởm như nào.
Thậm chí còn mấy con xếp thằng hàng trong cty, mà mấy tháng ko rửa, ko khác gì xe chuồng gà là bình thường.
Em đâu nói đường VN đẹp đâu. Cái quan trọng là chủ xe có dám chơi đường xấu hay không thôi.

Hạng D
31/5/14
3.460
4.289
113
Ủa VN đường đẹp hả bác, đi mấy cung miền tây sedan thì bò, CUV rón rén có mấy con SUV vậy mới dám bang. Mà bang xong xe ko sao chứ người ngồi trên xe long não

9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Ủa VN đường đẹp hả bác, đi mấy cung miền tây sedan thì bò, CUV rón rén có mấy con SUV vậy mới dám bang. Mà bang xong xe ko sao chứ người ngồi trên xe long não
Trời đất, em có nói đường VN đẹp đâu. Cái quan trọng là chủ xe mua con này về có dám offroad giống dân Trung đông không? hay lại loanh quanh thành phố với mấy cung đường đẹp đẹp. Còn đường núi, công trường lại không dám vào.

Hạng D
31/5/14
3.460
4.289
113
Trời đất, em có nói đường VN đẹp đâu. Cái quan trọng là chủ xe mua con này về có dám offroad giống dân Trung đông không? hay lại loanh quanh thành phố với mấy cung đường đẹp đẹp. Còn đường núi, công trường lại không dám vào.
Mấy anh prodo hay LC hay đi rừng rú khảo sát địa chất lắm, mà đi mấy cái đó mấy ảnh im im đi chứ đâu có hô hào như bên hội bán tải chi bác :D