Hạng D
19/4/15
1.378
1.868
113
Em đâu nói đường VN đẹp đâu. Cái quan trọng là chủ xe có dám chơi đường xấu hay không thôi.
Nó đi nhiều mà bác, cái này là câu chuyện thật.
GLS bị hỏng bóng hơi, vào hãng thì giải thích là vì đường VN xấu, nên tuổi thọ cũng ngắn hơn so với nước ngoài, nhưng bù lại đi sướng.
Nhưng phải đi cả đám gầm rời của Toy mới biết là đi nó cũng vẫn sướng, mà rất ít hỏng mới là vấn đề.
Nên đã sở hữu và đi nhiều xe rồi, ko ngại đắt rẻ lắm (trừ khi vô lý quá như Lx570), quan trọng nó ít hỏng nó tiết kiệm thời gian cho mình, nên con Land 3.5 tăng áp giá chấp nhận được là gãi đúng chỗ ngứa nhiều anh ngay.

Hạng D
25/10/07
1.310
6.095
113
sao chiếc này lại lọt đâu cái máy 4.0 của bờ ra teo nhỉ?

Hạng F
3/10/15
9.729
11.965
113
Con này bên Trung đông người ta dùng để đi đường sa mạc, đồi cát, đường xấu các kiểu con đà điểu. Còn về VN được các bố cưng hết nấc, đi đường phố thôi. offroad chắc không dám chơi. hehe
Con này góp phần làm phố có thêm nhiều đường Nguyễn Hữu Cảnh.
Thay vì đi đường xấu thì nó đi phố cho xấu đường.

9/5/16
4.028
4.173
113
Bình Phước
Nó đi nhiều mà bác, cái này là câu chuyện thật.
GLS bị hỏng bóng hơi, vào hãng thì giải thích là vì đường VN xấu, nên tuổi thọ cũng ngắn hơn so với nước ngoài, nhưng bù lại đi sướng.
Nhưng phải đi cả đám gầm rời của Toy mới biết là đi nó cũng vẫn sướng, mà rất ít hỏng mới là vấn đề.
Nên đã sở hữu và đi nhiều xe rồi, ko ngại đắt rẻ lắm (trừ khi vô lý quá như Lx570), quan trọng nó ít hỏng nó tiết kiệm thời gian cho mình, nên con Land 3.5 tăng áp giá chấp nhận được là gãi đúng chỗ ngứa nhiều anh ngay.
Vậy hả, em thấy nhiều ông mua xe này về, chạy toàn đường đẹp mà rón ra rón rén, sợ trầy trụa, hư xe không à. Chạy kiểu ấy đúng thật là ai mua lại sau 10 năm là một món hời.

Hạng F
3/10/15
9.729
11.965
113
Vậy hả, em thấy nhiều ông mua xe này về, chạy toàn đường đẹp mà rón ra rón rén, sợ trầy trụa, hư xe không à. Chạy kiểu ấy đúng thật là ai mua lại sau 10 năm là một món hời.
Sau 10 năm nó lại bán giá khủng chứ e là không hời quá bác. Nghe hàng Toyota là đoán được giá bán rồi!!

• Haha
Reactions: Khanhngo2212
9/5/16
4.028
4.173
113
Bình Phước
Sau 10 năm nó lại bán giá khủng chứ e là không hời quá bác. Nghe hàng Toyota là đoán được giá bán rồi!!
10 năm nữa mấy con này có khi lại phải xin giấy phép mới được chạy. tiêu chuẩn khí thải có đạt đâu, hiện tại những xe máy lớn, dòng N/A rất ít xe có thể đạt tiêu chuẩn khí thải EURO 5. hiện tại bên Châu Âu, một số chỗ có quy định: xe phải đạt tiêu chuẩn khí thải EURO 5 mới được vào lưu thông. Việt Nam với sự phát triển như hiện nay thì em nghĩ cũng nhanh thôi bác.

Hạng D
25/9/14
2.735
2.911
113
33
Con này bên Trung đông người ta dùng để đi đường sa mạc, đồi cát, đường xấu các kiểu con đà điểu. Còn về VN được các bố cưng hết nấc, đi đường phố thôi. offroad chắc không dám chơi. hehe

Cứ có Toyota là chú múa mỏ quá ah

• Like
Reactions: NBH
9/5/16
4.028
4.173
113
Bình Phước
Cứ có Toyota là chú múa mỏ quá ah
Giề, bác ý kiến giề, em có chê bai gì không mà bác ý kiến? hehe :D :D :D
Bác không múa được thì bác lại ghen ăn tức ở với em à. hahaha