Hạng B1
2/5/08
76
0
0
53
RE: Dán 3M kính lái bị lóa, giúp em với

Trích đoạn: tuanle

vụ 3M thật có in chìm hay không nên làm rõ cho anh em biết, và nếu thế thật thì em cảm ơn bác, vì xe em dán ngay từ trong hãng ford cũng có 3M chìm, ngót ngét 6tr bạc, nếu thế chả lẽ Ford chơi đồ đểu em sẽ kiện cho biết mặt
hix , hãng thì hãng nhưng hãng đâu có sản xuất film , hãng cũng gọi thợ bên ngoài vào dán , mà mấy anh dịch vụ cũng đâu có làm film nên đâu biết chất lượng hay không , có dán , có tiền là có các bác thôi

Hạng D
30/11/07
2.919
148
63
Thành phố mang tên Bác

Nếu là 3M TQ thì chất lượng như thế nào các bác? Có đảm bảo đủ chất lương như film US ?

Hạng D
1/1/08
1.071
2
38

Em dán V Kool ngon choét chả thấy vấn đề gì, 3M mà các bác dán ở ngoài thì nhiều hàng dởm lắm

Hạng B1
2/5/08
76
0
0
53

Trích đoạn: deepest

Nếu là 3M TQ thì chất lượng như thế nào các bác? Có đảm bảo đủ chất lương như film US ?
bác có thấy chiếc xe nào made in tung của mà ngon hơn made in mẽo chưa bác , hihi

Tập Lái
20/1/08
48
0
0
www.otosaigon.com

Tiện đây các bác cho em hỏi xe em trong options thấy có ghi solar glass rồi thì có cần dán phim cách nhiệt nữa không các bác.

Tập Lái
19/1/05
35
0
0

Các bác cứ tham rẻ đi dán toàn những chỗ bọn bán đồ nhái rồi lại lên đây kêu tùm lum
Chả có cái gì rẻ mà ngon đâu các bác ơi,quan điểm của em là thế
Dán kính 3M ở SG thì em ko rõ lắm,nhưng ở HN thì chỉ có mấy chỗ là họ làm tử tế
Hè năm ngoái em cũng đi tham khảo một số chỗ dán 3M thì thấy mỗi nơi một giá,cao nhất là ở saigon part,sau khi tham khảo trên mấy forum thì em mang đến chỗ Trần Thánh Tông dán mất hơn 5 triệu,sau khi sử dụng thấy rất tốt và dắt mấy người bạn đến dán tiếp cho đến giờ hơn 1 năm rồi mà vẫn thấy ngon ,ko lóa,mát rượi màu film 3M rất rễ chịu chứ ko xanh xanh như film VK,tất cả mấy xe người quen em làm ở đó cũng ko có 1 phàn nàn gì,
Em nghĩ các bác nên tìm những chỗ uy tín một chút được nhiều người đánh giá tốt thì mới yên tâm,chẳng phải là quảng cáo cho ai cả em cứ làm cái gì mà thấy hài lòng là em giới thiệu cho người quen ,nhiều lúc chính chỗ mình thân quen thì lại ko hài lòng tý nào,ko mặc cả được,ko phàn nàn được >chán

Hạng C
1/1/07
703
7.708
93
45

Trích đoạn: okielah

bác nào o sg dán kinh 3M rồi cho em biết cái giá chút đi nè

em dán o sâigonP thay cung ok laọi j chang nho 450ÚD

Hạng D
14/3/05
1.117
2.446
113

em cũng thấy vậy nên dán 3M ở SG part, giá cả cũng dễ chịu hơn, chất luợng rất ok

Hạng D
30/11/07
2.919
148
63
Thành phố mang tên Bác

Trích đoạn: thanhtrieuco

Trích đoạn: deepest

bác có thấy chiếc xe nào made in tung của mà ngon hơn made in mẽo chưa bác , hihi
Dĩ nhiên là không thể so sánh khập khiễng như thế, nhưng bác thử cho em hỏi giá xe nào cao hơn. Ý em là trả tiền cho xứng với chất lượng của nó đem lại, không cần biết xuất xứ như thế nào nhưng phù hợp với số tiền mình bỏ ra thì cũng đáng lắm chứ, bác thử coi 3M TQ rẻ hơn 3M Mẽo bao nhiêu lần.
Em thì chưa so sánh chất lượng của từng loại nhưng ông anh ở nhà dán 3M (không biết là TQ hay Mẽo) cho Santa FE giá 3t2 thợ wen đến nhà dán bảo hành 10 năm (cái này là bảo hành đàng hoàng đó, vì wen rất thân mà). Chất lượng cũng rất đáng kể, giảm hẳn nóng, không lóa... wan trọng nhất giá cả chấp nhận được. Em cũng đang lăng tăng cái vụ này, nếu thiệt là vậy thì đây là 1 mặt hàng KD siêu lợi nhuận các bác nhỉ.
Sáng nay đi đường gặp 2 chú thợ dán 3M mặc đồng phục màu trắng có in 3M to tứơng em hỏi dán xe 7 chổ bi nhiêu thì các chú ấy phán 500 USD, em nghe xong dzọt lẹ....

Hạng C
2/10/07
817
4.279
93
57

Em tìm thấy thông tin này trên web 3M :
3M™ Scotchtint™ Color-Stable Automotive Window Films SP
Additional Information

3M developed a patented technology for producing window film that incorporates a unique process not found in conventional films. Never before has anyone done this. In fact, it's so advanced that in time-based tests, 3M Scotchtint Color-Stable Auto Film held its color while most conventional dyed films rapidly changed to a purple color. High heat rejection without the interference of metals and a true low reflective factory-tinted look. No purple windows. Guaranteed! The 3M print mark is your assurance of authenticity. You know that your car features authentic 3M Scotchtint Color-Stable Auto Film when you see the 3M print mark on the window itself.