O.S.P.D
27/9/05
1.703
311
83
63
www.vnexpress.net
RE: [Dân chơi Hà Thành...] - bài báo

Điều đáng nói không chỉ là người viết,mà tệ hại hơn cả là bài này lại được đăng trên rất nhiều báo trực tuyến.Thế có phải là Ng* có hệ thống không ạ?????

Hạng B2
26/10/04
192
0
18
38
TP Hồ Chí Minh

thôi, kính mong các bác đừng **** người ta nữa nhé, chúng ta off ở đây thôi

Tập Lái
25/10/05
49
0
0
44

Các bác cứ bàn tán mãi máy cái xe trong HN mãi làm gì.
Hãy để ước mơ và tầm hiểu biết bay xa hơn nữa đi
Em sắp mơ Gara đảm bảo các bác thích mui trần, mui xếp thì Em sẽ phục vụ.

Các bác muốn ghé thăm Gara của Em xin cổ động bằng cách hướng dẫn cho Em tới các địa chỉ cung cấp phụ tùng thiết bị, nội thất, các mẫu xe, và chỉ cho em một lớp ngắn hạn để học sửa xe, đảm bảo Em xẽ "độ" cho con xe của bác có 2 không 3 mà thôi.

Mail :[email protected]

Em có rất nhiều hình ảnh về các loại xe, các bác chỉ dẫn để cách em tung nó lên chia sẻ với các bác chứ.
Xin cảm ơn sự giúp đỡ của các bác!

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

Các bác muốn ghé thăm Gara của Em xin cổ động bằng cách hướng dẫn cho Em tới các địa chỉ cung cấp phụ tùng thiết bị, nội thất, các mẫu xe, và chỉ cho em một lớp ngắn hạn để học sửa xe, đảm bảo Em xẽ "độ" cho con xe của bác có 2 không 3 mà thôi
bác viết em mà hiểu bác nói cái j em chết liền[8D]

Hạng B2
26/2/05
191
19
18
SG

Các phóng viên chạy đua bài để lĩnh tiền nhuận bút => chất lượng bài viết giảm.
Các tòa soạn nhanh chóng lấp đầy các trang, nhắm chạy đua tốc độ UpDate thông tin => thông tin thiếu chiều sâu.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
18/9/04
220
7
18
còn lâu mới nói

Trích đoạn: raubac

Các phóng viên chạy đua bài để lĩnh tiền nhuận bút => chất lượng bài viết giảm.
Các tòa soạn nhanh chóng lấp đầy các trang, nhắm chạy đua tốc độ UpDate thông tin => thông tin thiếu chiều xâu.
Bác ơi em thấy bác rất hay viết sai chính tả đấy ạ, xem ra bác cũng ko thể làm biên tập được rùi[8D]

Hạng B2
26/2/05
191
19
18
SG

Bậy nào, xai đâu mà xai...:)
Bác xai thì có.:D:D
Trích đoạn: assassin14
Bác ơi em thấy bác dất hay viết xai trính tả đấy ạ, sem da bác cũng ko thể nàm biên tập được rùi[8D]

Hạng B2
17/9/05
361
23
18

Trích đoạn: Born free

Trích đoạn: kebab

...vậy là cứ trẻ thì được làm ẩu ạ...lạ quá...sao ko ai chịu lấy việc kiến thức còn hạn chế để biện hộ cho mình mà lại toàn đổ cho khách quan với lại hoàn cảnh thế nhỉ...[8|]

Ấy , không có ý ấy bác Bắp ơi, nhiều bác trẻ trên OS viết như chuyên nghiệp, hoặc có cái tư duy chuyên nghiệp lắm. Đúng ra là nhà báo trẻ + không chuyên nghiệp = viết ẩu.
Đấy nà các pác cứ nghĩ thế, em có phục vụ bà con đâu, em phục vụ em đấy chứ.
Chả nà iem bị chúng khoán bài, không đầy trang thì chúng chưởi, trừ nương. Mà túi wa em nại nỡ đi chơi ... về, viết dại có ai bít đâu, các bác cứ bới nông tìm vết thì chít em. Bà con người ta có hỉu chóe gì đâu.
Các bác đừng để ý mấy cái giá nhé, iem xỉn wá nên viết chừng chừng vậy thui, không bít có nhầm amtis sang altis không?

Người ta còn đang khen chúng iem ngoan hơn cái thằng VQ - QV :D