Hạng F
2/4/10
7.393
33.522
113
Không biết mấy Bác có cảm nhận như em không. Khi chạy qua gờ cao hoặc ổ trâu mà cho bánh xuống lần lượt từng bên em có cảm nhận như khung sườn bị vặn nhẹ, tạo ra các tiếng kêu ở các khớp cửa cọt kẹt. Điều này em chưa hề cảm nhận khi chạy các xe hiệu Toy....
Xin các Bác có cao kiến gì xin chỉ giáo.

Hạng D
10/5/07
3.860
15
0
TP.HCM
www.sachngoaingu.net
og_saigon nói:
Không biết mấy Bác có cảm nhận như em không. Khi chạy qua gờ cao hoặc ổ trâu mà cho bánh xuống lần lượt từng bên em có cảm nhận như khung sườn bị vặn nhẹ, tạo ra các tiếng kêu ở các khớp cửa cọt kẹt. Điều này em chưa hề cảm nhận khi chạy các xe hiệu Toy....
Xin các Bác có cao kiến gì xin chỉ giáo.
Bác ơi, khung sườn mà bị vặn nhẹ thì kinh quá...em nghĩ do cảm giác thôi bác.

PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.382
294
83
The Earth
Em nghĩ do dàn nhún thôi, chứ vặn vài chục lần thì cái xe xẻ làm 2 à.
Lúc trước em ngồi trên Mer Sprinter của công ty cũng có cảm giác đó.
Bác cứ yên tâm mà vi vu đi

Hạng B2
30/12/06
181
4
18
Tp.HCM
Nghe kinh khủng thiệt , khung sườn vặn vẹo kêu kèn kẹt thì chết ah ? bác chắc bị ảo tưởng rồi quá . Bác lên INNOVA -TOY xem thử sao , cái này khung sườn siêu yếu đó . Thử 1 vòng xem có cái cảm giác đó không ???

Hạng D
9/2/10
1.359
516
113
37
Hay do xe đó lách thuế,ngâm lâu ngoài cảng dẫn đến khung bị sét và bục ra í nhởi 

Hạng D
15/10/10
3.303
33
48
40
www.quyiphone.com
hang_xeng nói:
Hay do xe đó lách thuế,ngâm lâu ngoài cảng dẫn đến khung bị sét và bục ra í nhởi 
chắc bác chủ có cảm giác thôi , chứ bữa giờ chưa thấy vnexpress hay báo nào đăng xe Forte Sli của bác chủ topic gãy làm 2 cả