Thảo Luận dán kính

Hạng B1
9/7/05
50
0
0
Em định dán kính đen cho 2 cái cửa sổ sau của em Vita nhà em?
các bác cho em hỏi dán ở đâu thì tốt? mầu nào thì đẹp, giá cả ntn? với lại dán xong các chú có hỏi han gì ko? vì em thấy co nhiều xe Vi dán nhìn rất đẹp.

hau
Hạng B2
1/9/05
364
6
0
sai gon
RE: dán kính

Nếu Bác không thuộc diện Trung Ương quản lý thỉ không nên dán,vì*** sẽ hỏi thăm

Hạng B2
10/4/05
216
1
0
53
Hà Nội

Xe tôi dán 2 cửa sau và kính 2 bên khoang để đồ hồi giữa năm 2004 hết khoảng 200k (không nhớ chính xác lắm, giấy dán của Tai wan hay TQ gì đó, dán ở cửa hàng nội thất ô tô a Hải phố Hàng tre-HN, gần ra cầu Chương Dương). Từ hồi dán chưa thấy chú nào hỏi cả :D. Nhưng giấy loại này hình như cản nóng được ít lắm.

Kính trước và 2 cửa bên tài, bên phụ thì tôi dán của bác V-kool, đi trời nắng thấy đỡ rát tay và bật điều hoà ccũng nhanh mát hơn khi chưa dán, mỗi tội hao tiền (hơn 200 thằng Mỹ) :)

Hạng C
21/11/03
913
6
18
Hà Nội
Visit Site

Em vừa mua 1 cặp lưới bọc cửa sổ sau cho xe Vit, màu sẫm và có các tấm dán để dính vào bên dưới cửa. Thấy đề là sx ở TQ, giá khỏang 16A$ = 200k VND. Bác nào muốn làm chuột thí nghiệm giống em thì ới nhé. Cuối t12 em về Hn rồi.

dán kính

dán kính

dán kính

Hạng C
21/11/03
913
6
18
Hà Nội
Visit Site

Em chưa lắp thử, nhưng chất liệu của nó giống mấy cái "nội y" bằng vải satanh của bà xã, co giãn, bong bóng, chỉ thiếu thêu đăngten nữa thôi

Hạng B1
9/7/05
50
0
0

Bác 2509 mua giúp em 1 cặp nhé.
em đang tìm mua 1 cái bọc tay lái thật ấm tay vào mùa đông này. nếu bác thấy thì giúp em mua nhé.
thanks bác

Last edited by a moderator:
Hạng C
21/11/03
913
6
18
Hà Nội
Visit Site

Hừ, bọc tay lái bằng lông cừu bác có thích ko? Cầm vào lúc nào cũng thoáng tay, và còn có cảm giác đang sờ ... nữa,

Em ko nhớ giá, hình như cũng 15-16A$=200k nữa. Nếu bác chơi thì để em mua 1 thể.

Last edited by a moderator:
Hạng B1
9/7/05
50
0
0

Lông cứu á? không sợ đụng hàng, có sạch không bác? có loại mầu đen không?
sờ có sướng quá lại không tập trung lái thì tiêu.
bác mua giúp em 1 cái bằng da bụng của con bò cũng được, loại mà vẫn có những cái đầu ty của con bó í, tốt quá, bao giờ bác về đến HN để em còn kính bác một chầu riệu hight way No4 đây?