Hạng D
23/12/08
2.807
122
63
58
TPHCM
Bài này chắc PR cho lô xe số sàn nào đang bị ế . Nói lái xe số sàn mà làm nhiều việc một lúc là sai hoàn toàn vì có làm gì cũng chỉ là điều khiển xe . Còn lái số tự động mới làm nhiều việc( khác nhau ) cùng một lúc . :)

Hạng D
23/12/08
2.807
122
63
58
TPHCM

Nói về vượt xe AT vẫn có nút nhấn để vượt ok mà . Còn
mỗi lần đèn đỏ xong , em đạp phát thấy toàn xe số sàn sau lưng .

Last edited by a moderator:
Hạng D
21/3/08
4.831
4.328
113
hcm
duongxua nói:
Nói về vượt xe AT vẫn có nút nhấn để vượt ok mà . Còn
mỗi lần đèn đỏ xong , em đạp phát thấy toàn xe số sàn sau lưng .

Em cũng thấy dzậy, Morning 1.1 em đạp phát xem con Jolie thế nào thì nó nằm gọn trong gương hậu, dù trước đó cứ "máo" xào với chẻ ^^

Có nhiều bác dùng O/D trước khi đạp ga vượt nên lại càng thấy cái sự khó chịu khi vượt!

Hạng C
29/2/08
595
118
43
AT nhiều ưu điểm khi sử dụng hàng ngày đi làm, đi dạo, ra đường trường mà máy trên 2.0 thì OK, đi đèo thì không bằng MT nhưng ít khi dùng.
Túm lại em vẫn thích MT, cảm giác thích kiểm soát và phối hợp côn ga số. Thích cảm giác mỗi khi chuyển số, ...

Hạng B2
11/5/13
330
283
63
riêng em thì ít tiền mua Spark số sàn, khi nào nhiều tiền chút e quất AT đi cho sướng thân già

Hạng B2
23/4/13
186
15
18
AT hay MT đều có cái hay của nó, bản thân em thì biết AT là rất tiện (Châu Âu nó tạo ra và phát triển Rất mạnh về số lượng và chất lượng, không hay sao lại phải chuyển từ MT sang dùng AT phải không các bác, cái gì cũng phải có lý do của nó) vì vậy ko thể nói Nam tính hay ko qua tiêu chí MT hay AT, mình cứ dung hòa mọi thứ mà sống các nhỉ? ai thích cái gì thì dùng cái ấy và cảm thấy hạnh phúc là được rồi. đây là ý kiến cá nhân của em, mong nhận được nhiều gạch đá của các bác (em tích góp gạch đá đặng em để dành xây nhà í mà)
EM THÍCH MT! EM THÍCH MT!EM THÍCH MT! (Thấy em bệnh không các bác? em biết nhưng em lại thích thế)

Hạng B2
23/4/13
186
15
18
binhtoyota nói:
Ở xì phố mà đi số sàn thì chạy đuối luôn, số tự động vẫn có cái hay nhỉ
. Đừng ném gạch em nhé.
Em cũng cảm thấy đuối lắm nhưng em vẫn thích số sàn

c51 confirmed
Hạng C
7/8/11
648
693
93
h2design nói:
AT hay MT đều có cái hay của nó, bản thân em thì biết AT là rất tiện (Châu Âu nó tạo ra và phát triển Rất mạnh về số lượng và chất lượng, không hay sao lại phải chuyển từ MT sang dùng AT phải không các bác, cái gì cũng phải có lý do của nó) vì vậy ko thể nói Nam tính hay ko qua tiêu chí MT hay AT, mình cứ dung hòa mọi thứ mà sống các nhỉ? ai thích cái gì thì dùng cái ấy và cảm thấy hạnh phúc là được rồi. đây là ý kiến cá nhân của em, mong nhận được nhiều gạch đá của các bác (em tích góp gạch đá đặng em để dành xây nhà í mà)
EM THÍCH MT! EM THÍCH MT!EM THÍCH MT! (Thấy em bệnh không các bác? em biết nhưng em lại thích thế)
Ấy! Bác cứ thích MT đâu ai cấm mà lấy quyền gì mà cấm??:p đây chẳng qua là bàn lựng để đếm số lượng THÍCH nghiêng về bên nào nhất. AT, MT đều có cái ưu và cái nhược của nó nhưng ngẫm cho cùng khoa học phát minh, cải tiến nhằm mục đích cái sau tốt hơn, tiện ích, tiết kiệm hơn cái trước. Do vậy AT chắc chắn 100% là tốt hơn MT. Còn mấy bác thích hoài cổ thì cũng tốt thôi. ÔN CỐ TRI TÂN mà