Theo các bác em nên mua xe nào?

• Hyundai Santa Fe

Bình chọn: 10 9,8%
  • Mazda CX-8

Bình chọn: 40 39,2%
  • Ford Everest

Bình chọn: 52 51,0%

• Total voters
    102
Hạng B2
5/9/15
222
239
68
Mình đang chạy cx8 chỉ dám nêu 1 số ưu điểm của cx8: xe rộng rãi, máy êm và tiết kiệm, xe lành ko hỏng vặt, đèn sáng, volang chắc tay và chính xác, hàng 3 ghế da nappa to và nệm dày, máy lạnh ngon, bảo dưỡng bảo hành khá ổn . Nếu được lựa chọn lại em vẫn lấy cx8 vì thấy nó phù hợp với gia đình. Còn màn hình to, sạc ko dây hay cửa sổ trời em ko quan tâm lắm vì trên xe em hay nghe nhạc thì 11 loa Bose là quá đủ.

2 ae ta đi cx8 đồng quan điểm: hài lòng
Bữa trước nghe 2 bác tính về cùng đội với hai bác rồi mà đi xem cx8 em lại ko ưng: ko rộng thoáng lắm và đặc biệt cái mùi xe e chịu ko nổi, còn lại OK hết. E khuyên bác chủ nên lấy canival nhé!

• Like
Reactions: V.I.O.S.P
Hạng C
11/10/16
627
765
93
37
CX-8 khi mà gần như đã chấm em nó sau khi ngắm nghía, ngồi thử. Nhưng lái thử xong thì loại luôn
Bữa trước nghe 2 bác tính về cùng đội với hai bác rồi mà đi xem cx8 em lại ko ưng: ko rộng thoáng lắm và đặc biệt cái mùi xe e chịu ko nổi, còn lại OK hết. E khuyên bác chủ nên lấy canival nhé!
Mình thì 2 vợ chồng xem ở showroom ưng cái bụng rồi mà đến khi lái thử, ồn và bồng bềnh quá, vợ lắc đầu luôn.

Hạng C
3/3/08
623
434
63
CX8 AWD nhé bác. Muốn bốc thì chuyển qua Sport, nhấn ga phọt liền pô nổ ầm ầm thích tai. Cái vụ màn hình, lái xe thì bác nghe đủ rồi, dàn loa 10 Bose lấy Sub trung tâm nghe ko chê được đâu!

Hạng D
9/2/18
3.473
5.158
113
42
Bà Rịa Vũng Tàu
Xe mới con nào mà thơm b? Em ưng cái dàn lạnh phê lắm với đi 5ng xa khoẻ re hàng sau 1 người còn chổ để vali! Canival có nâng gầm cao tí là thơm tho

Hạng D
24/2/20
4.622
7.671
113
37
Em thấy lạ vì cái mùi xe, da nappa êm và ít mùi còn cx8 xài toàn da và nhựa mềm thì nó sẽ ít mùi hơn 2 con kia chứ nhỉ, nói chung tùy quan đểm của mỗi người còn bảo máy dầu ít mùi hơn máy xăng như 1 số bác nói thì em xin miễn bình luận.