O.S.P.D
13/1/05
2.869
1.024
113
SG
Bác Hội Trưởng tạm ứng dùm hoặc đặc cách cho tôi nộp tại chỗ nha . Tks. :D

Hạng D
20/10/10
4.687
72
48
41
em thì nghĩ lập 1 bàn thu vé em cũng xin nạp lúa tươi lúc vào cửa

Hạng D
27/9/09
4.017
87
63
trăm điều vui
ACEoto nói:
xe_online nói:
ACEoto nói:
Em xin 2 vé, để diện kiến BĐH mới, và update lại gương mẹt của em lâu quá sợ các bác quên.
Thiệt tình em cũng là người rất mới của FFC nên ko được biết hết các Mem kỳ cựu. Mong rằng lần này được diện kiến số lượng đông đảo nhất FFCers. Cảm ơn sự ủng hộ của Bác.
Em và bác đã nhậu với nhau rồi, không sao, quên thì nhắc lại cho nhớ thôi.
Nhưng mà em xin 2 vé, bác cho em có 1 vé thế !:( , à mà lúa tươi tại bàn nhé.
Thiệt là có lỗi với Bác. Tự phạt 1 ly.
@Xedap : loay hoay thế nào em lại sót tên Bác. Tự phạt thêm 1ly- hehe. Bác Smith (số 21) bận nên em rút gạch, đặt phần ...bêtông Bác vào.
Rà lại danh sách cái :
1/ Xe_online 2L
2/ Nhat Ha 2L
3/ Petrol 1L
4/ Duyenhb 1L
5/ Khaiman_moto 1L
6/ V9232 2L
7/ Mimo 1L + không nhỏ
8/ Binharh 1L
9/ Phan.ptsc 1L
10/ Huynhnhatminh 1L (đã chuyển lúa)
11/ Sie 1L
12/ Andy 1L
13/ Truôngson 1L (1/2cục gạch)
14/ AVCOM 1L
15/DAOTHOAT 1L
16/ Lý Quì 1L (đã chuyển lúa)
17/ TVT78 1L
18/ LAMDAT 1L
19/ Thinhmarine 1L
20/ Hodacdan 1L (1/2 gach)
21/ Xedap 1L
22/ Gianua107 1L (full gach)
23/ Xephaoma 1L (ca si ca lẻ thứ thiệt của FFC)
24/ Le Duan 1L (gạch)
25/ xe3banh 1L (đến trễ vì rươc LL)
26/ Tuando 1L (gach)
27/ Help 1L
28/ Ronglua 1L
29/Hangxeng 1L
30/thangford 1L
31/TìnhPhở 1L
32/ lehien 2L
33/ Cherie 1L+1L
34/QB 1L
35/Duyen 1L
36/ BABYDRIVER 1L
37/ Todigital 1L
38/ Vothangdau : 1L
39/ Hailơ : 1L
40/ Haichien 1L (+1B40 + BIM) anh là phải có mặt rồi...
41/ Phongluu : 1L
42/ Tudoi : 1L
43/HuyBM 2L (làm thơ hay quá, free 1 xuất Female hehehe)
44/ Focker 1L (chỗ thì còn chứ anh, ngồi kế Petrol nha BOOKER rồi)
45/Tuan-gfm : 1L (Bác này lặn sâu quá đấy- cảm ơn Bác về các đóng góp).
46/ Focus09: 1L
47 / Thatlife : 1L (đã chuyển lúa)
48/ Lola : 2L +1N : (đã chuyển lúa)
49/ Nbgchau : 1L (gạch)
50/ lightingart: 1L ( Đem lúa tới nộp tai sân luôn ạ ! )
51/Lehien : 1L
52/ ACEoto : 2L

Hạng D
27/9/09
4.017
87
63
trăm điều vui
smith1604 nói:
Xin lỗi các bác, tui kẹt đột xuất tối nay rồi nên không tham gia như đã đăng ký được. Chúc các bác 1 buổi ỌP vui + say và hẹn dịp khác "tái nạm"...
Thật là tiếc hen Bác. Nếu đến trễ vẫn ghé nha. Bắt đầu là 18h- kết thúc : lờ tờ mờ mà.

ANDY1606 nói:
em thì nghĩ lập 1 bàn thu vé em cũng xin nạp lúa tươi lúc vào cửa
Có trưởng ban Lúa gạo : Nàng Sie phụ trách đó Bác. Ngay cửa VIP 6. Ko thoát đâu.

cherie nói:
xong vụ này HT đổi xe cái cái chắc
Đừng nói to em, để anh làm ăn. kheckhec
@PhongLuu : duyệt ! ;)

Hạng F
28/2/11
5.112
203
63
Quận 4_ TPHCM
Xe dap nói:
c5 nói:
phan.ptsc nói:
Xe dap nói:
Hôm nay em mới sắp xếp được Công việc, Rón rén đặt gạch và ra mắt được ghi danh vào FFC để Post bài dễ đàng. :D
Xe đạp thành viên cũ nhảy ra nhảy vào phải 5 chai Chivas nhé, vậy là uống chết thôi rùi
bác đứng ép bác ấy quá. Bác ấy vô đây chơi chứ k phải bán xe đâu bác. Em nghĩ thu 4 chai gấp đổi là được rồi :D
Mai mốt có post bài mau bán xe hay chỉ bơm xe fiesta không thì thu thêm cũng k muộn :D

Tại các bác nghĩ thế thôi chứ em bị Cắn chứ em có cắn ai đâu.
NGày xưa gia nhập cống nộp 20 chai AB, Vẫn chưa được ghi tên vào FFC, Do đó xin ra khỏi FFC cũng không cần phải gạt tên, Vì có tên đâu mà gạt.
Bây giờ xin đi Off để được ghi tên,nhưng cũng chẳng thấy tên trong danh sách tham gia, Chắc là không duyên với FFC.:D

Đùa với Pác Xe độp chút thui, Anh em quý nhau nhau cái tình, người chân tình thường hay nói thẳng, nghĩ sao nói dzậy Pác thông cởm. Dù Pác là gì ngoài XH thì trong FFC Pác vẫn là đồng chí cùng sát cánh với các FFcer là được ! có phải dzậy không nhỉ ??

Hạng D
24/4/10
3.904
52
48
Ngày xưa quan liêu nhể ... người ta nộp 20 chai AB mà cũng chưa có tên ... các bác thành viên cũ xác nhận dùm phát.

Nếu đã có lòng em nghĩ các mem hiện tại nên cởi mở, không nên truy phạt 5 Chivas nữa, cứ theo quy định 02 Chivascó tên thôi, danh sách FFC chắc cũng sắp sửa được biên soạn lại cho phù hợp (hình như OTC cũng đang làm), em thấy dài quá mà đã rất lâu chẳng biết mặt ai cả ngoài mấy cái nhúm .... vài dòng comment trong box cũng không ... mấy bác toàn chơi núp, nhất là lúc biển to sóng lớn. Trong quy định của chi hội cũng có phần cho việc tự ra khỏi chi hội ... âu cũng là đường rút tinh tế cho các bác đã ngán ... mà khi đã rút thì làm sao xứng "thành viên kỳ cựu", em có quá thì bỏ qua cho em nha, vì biết đâu em mai mốt cũng ngán FFC và trở thành "thành viên kỳ cục".

Nẻo đời muôn vạn lối ...

Hạng D
3/8/09
3.541
1
0
44
huynhnhatminh nói:
Ngày xưa quan liêu nhể ... người ta nộp 20 chai AB mà cũng chưa có tên ... các bác thành viên cũ xác nhận dùm phát.

Nếu đã có lòng em nghĩ các mem hiện tại nên cởi mở, không nên truy phạt 5 Chivas nữa, cứ theo quy định 02 Chivas là có tên thôi, danh sách FFC chắc cũng sắp sửa được biên soạn lại cho phù hợp (hình như OTC cũng đang làm), em thấy dài quá mà đã rất lâu chẳng biết mặt ai cả ngoài mấy cái nhúm .... vài dòng comment trong box cũng không ... mấy bác toàn chơi núp, nhất là lúc biển to sóng lớn. Trong quy định của chi hội cũng có phần cho việc tự ra khỏi chi hội ... âu cũng là đường rút tinh tế cho các bác đã ngán ... mà khi đã rút thì làm sao xứng "thành viên kỳ cựu", em có quá thì bỏ qua cho em nha, vì biết đâu em mai mốt cũng ngán FFC và trở thành "thành viên kỳ cục".

Nẻo đời muôn vạn lối ...
hay quá a quắn :)

Hạng D
21/5/10
3.300
26
48
chiều nay đúng giờ nhé các bác! bác nào đến sớm sẽ được lên trang nhất