Hạng C
8/3/19
582
964
106
47
Quốc lộ 28, huyện Hàm Thuận Bắc, tỉnh Bình Thuận, con đường đi lên Đà Lạt đẹp hơn Quốc lộ 28B
Đằng sau tay lái - ấn tượng những cung đường

Hạng C
8/3/19
582
964
106
47
Các anh đi săn dã quỳ trên Đà Lạt đi đâu cho xa, lên tới cao nguyên Di Linh là có hoa dã quỳ nở đầy hai bên đường rồi
Đây là Quốc lộ 28 thuộc huyện Di Linh

Đây là Quốc lộ 20 thuộc huyện Đức Trọng

Tập Lái
15/3/22
10
22
3
Lúc xuống nó cho mình xem hình ảnh, đôi co 1 hồi nó bảo tôi k cầm j của anh, anh đi đi đợi giấy phạt về nhà. Mình đi chơi muốn cho qua chuyện k muốn rắc rối. Mà mình k phục trong lòng thấy ấm ức. Cho mình hỏi họ có thể gửi 3 lần vi phạm trên 1 cung đường trong 1 lộ trình di chuyển k?
Mình cũng bị "hù" như vậy, bỏ lên xe đi bình thường, xe mình cài cruise control 75km, nên tư tin ko vướt tốc đô, đến giờ tháng 11 rồi, có thấy gữi giấy gì đâu (mình đi hồi cuối tháng 6). Nói chung, nếu đủ chứng cứ, mấy ảnh dể cho Anh đi!

Hạng B1
21/4/22
50
72
18
43
Mình cũng bị "hù" như vậy, bỏ lên xe đi bình thường, xe mình cài cruise control 75km, nên tư tin ko vướt tốc đô, đến giờ tháng 11 rồi, có thấy gữi giấy gì đâu (mình đi hồi cuối tháng 6). Nói chung, nếu đủ chứng cứ, mấy ảnh dể cho Anh đi!
Đội đó làm cũng gắt, 24/24, hôm thứ 4 rồi mình qua đó cũng 10h đêm hơn mà mấy anh vẫn kiếm ăn ở đó. Nên anh em chạy tuyến này cứ tuân thủ biển báo, chạy dưới tốc độ tối đa 1-2km là ok, chẳng sợ gì. Mình đi qua đó cũng k vẫy xe lại nữa.