Hạng B2
14/9/04
114
0
0
Ha noi
Sau một thời gian 6 tháng đi Vitara các anh có thể cho một vài nhận xét có được không. Còn tôi thì quá chán rồi, máy thì yếu, không bốc, xe đi kêu lọc cọc. Thêm nữa ngày hôm qua tự nhiên cửa kính bên phải lên xuống xộc xệch, dùng tay còn lắc lư được. Không biết sau 1/4 nhà máy lên giá 22.000USD tôi có bán được 19.000 USD không. Các anh có thể chia sẻ với tôi???

Hạng C
25/2/05
684
10
18
44
RE: Đánh giá chất lượng xe Vitara

Bán rồi đợi sang năm đổi sang Honda Civic 20 K đi bác!

Hạng C
21/11/03
913
6
18
Hà Nội
Visit Site

Ồ, mới có 6 tháng mà bác đã chán thế rồi cơ à? Mong bác kể rõ thêm xem đi không bốc là so với xe gì, hay là đạp ra bao nhiêu lâu mới lên được 100km/h, càng cụ thể thì anh em mới giúp bác đánh giá tốt hơn được, và bác cũng bớt bực mình đi. Còn lọc xọc thì nó là bệnh của Vitara rồi, muốn êm thì chắc phải Escape thôi bác ạ

Mà bác kể tội cái xe nhiều thế thì làm sao bán đựơc những 19k cơ chứ? Chúc bác bán được xe giá tốt và có tiền đổi xe ngon hơn.

Hạng B2
18/3/05
411
0
16
Ha Noi

[&:] iem đang định mua cho chị bạn co-n này, nhưng các bác kêu zữ wá thành ra nản chí roài , iem có xem và đi thử xe ...còn mới mà thấy nó cứ như là không có giảm xóc ấy ! riêng về cái hình thức thì noc chẳng thanh thoát chút nào, đặc biệt là phần đầu và đuôi . chán mớ đời

Hạng D
6/4/04
1.879
4
38
51
OS-Pasteur

ehem... chắc phải lên tiếng quá...
nếu như bác nhinho mới chạy xe lần đầu thì đến Mer, BMW, TOY... chưa nói là Ford hay KimChi mà vào tay bác sau 6 tháng cũng chung 1 số phận thôi...
hãy xem bản thân mình đối sử với em xe thế nào rồi hãy nhận định.
ví dụ: lốp để căng quá 2kg, lại ko đều (vì ko biết kiểm tra như thế nào); gặp vũng, ổ gà ko tránh (vì nghĩ là em nó 2 cầu); dừng đèn đỏ rồi cứ để số 2,3 cho chạy tiếp (vì nghĩ em nó mới) ...
tóm lại chưa xem bác lái xe thế nào thì tôi ko dám comment...
em của tôi thì ... perfect

Hạng D
6/4/04
1.879
4
38
51
OS-Pasteur

xin phép ngoài lề 1 chút: chả là từ khi biết tôi được làm OS-SIM thì bà lão nhà tôi cho kiêm nghiệm luôn chức Oshin ở nhà ... nên là đau đầu lắm ... có khi còn đau hơn Phan (những giấc mơ dài) ... :D:D:D

Hạng C
15/6/04
821
12
0

Đừng bán bác ạ, vụ tai nạn ở Tam Đảo xe bẹp dúm dó mà người ko hề gì, 2 ngày sau là ra viện rồi :D Vitara tốt thật

Hạng B2
18/3/05
411
0
16
Ha Noi

iem biết con VITARA này đang nằm ở gara SUZUKI km 10 - Thanh Xuân Hà Nội, nghe nói xe bẹp dúm như quả táo tàu, may mà người không chết

Hạng B2
2/1/05
151
1
0
53
HN

Tôi chưa đi Vitara nhiều, nhưng hôm nọ đi thử thì thấy xe có vẻ xóc và lắc lư quá, đi trong xe có thể cảm nhận được hết tất cả các vết lồi lõm của mặt đường. Xe cũng hơi mỏng mảnh nữa thì phải... không biết có phải vậy không...