npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.467
2.207
113
48
TP.HCM
@hino68: bữa nào rảnh anh ghé cafe nhé :)
Ở bên Thái, hóa ra BT50 không hơn được Colo. Ran, Na cũng không chênh nhiều mà sao ở VN chênh kinh quá.

Hạng C
28/3/15
614
695
93
Cá nhân em thấy Colorado hình thức rất ổn, nội thất màu kem thì dễ bẫn quá. lái không phê lắm không biết vì xác nặng hay máy ỳ.

Hạng D
13/4/15
1.864
3.376
113
Mưa dầm thấm lâu thôi các bác, nhãn hiệu mới, logo lạ đối với nhiều người. Doanh số ít là phải. Nói thiệt, cái chữ chevrolet khó đọc quá, Cruze cũng vậy, đọc Cu thì ko dược cái chắc. Hôm trước, có em gái nào lạ hoắc gọi đt bán bảo hiểm xe. Tính tham khảo tí, nên trao đổi. Em ấy hỏi mình xe nhãn hiệu gì, đọc chevrolet mà em ấy cứ hỏi " hả, everest hả" , thấy vậy đọc lại Chevrolet Cruze, em ấy lại " hả, everest hả => điên, biểu thôi bận quá, hỏng rảnh. Lát sau gọi lại xin lỗi, nói em mới di làm, hỏng biết nhãn hiệu này :3dngacnhien:. Mẹ, từ chối luôn. Hỏng lẽ phát âm mình dở quá.:3dcuoi:.
Kiến nghị Gà mờ mai mốt đặt tên xe theo tiếng Việt hay địa danh Việt Nam cho dễ, chứ ko có Ốc, Cu, gì hết. Cứ học Toy, đặt ỉn, tủn... vậy cho dân Việt dễ nhớ, dễ sử dụng. :D:3dcuoi:

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
28/3/15
614
695
93
Mưa dầm thấm lâu thôi các bác, nhãn hiệu mới, logo lạ đối với nhiều người. Doanh số ít là phải. Nói thiệt, casdi chữ chevrolet khó đọc quá, Cruze cũng vậy, đọc Cu thì ko dược cái chắc. Hôm trước, có em gái nào lạ hoắc gọi đt bán bảo hiểm xe. Tính tham khảo tí, nên trao đổi. Em ấy hỏi mình xe nhãn hiệu gì, đọc chevrolet mà em ấy cứ hỏi " hả, everest hả" , thấy vậy đọc lại Chevrolet Cruze, em ấy lại " hả, everest hả => điên, biểu thôi bận quá, hỏng rảnh. Lát sau gọi lại xin lỗi, nói em mới di làm, hỏng biết nhãn hiệu này :3dngacnhien:. Mẹ, từ chối luôn. Hỏng lẽ phát âm mình dở quá.:3dcuoi:.
Kiến nghị Gà mờ mai mốt đặt tên xe theo tiếng Việt hay địa danh Việt Nam cho dễ, chứ ko có Ốc, Cu, gì hết. Cứ học Toy, đặt ỉn, tủn... vậy cho dân Việt dễ nhớ, dễ sử dụng. :D:3dcuoi:

Bác nói là xe Gi Em Ru ấy :cool:

• Like
Reactions: yeuxemy
Hạng B2
23/11/14
229
297
63
Em cũng thích Colorado. Dự định sang năm năn nỉ vợ đổi xe. Mà ngặt 1 nổi là bà cả lại ko thích pick-up mới đau chớ. :3dbuonngu:
klq nhưng hình avt là bà cả đó hả bác, đẹp vậy nên bác phải năn nỉ cũng dễ hiểu :D

• Like
Reactions: osin_caocap
Hạng D
9/2/10
1.359
516
113
37
Cá nhân em thấy Colorado hình thức rất ổn, nội thất màu kem thì dễ bẫn quá. lái không phê lắm không biết vì xác nặng hay máy ỳ.
Bác lái lúc tốc độ thấp hay cao mà dẫn tới ko phê. Xe Mỹ ở tốc độ thấp chạy ì ì, nhưng lúc có trớn rồi phê lòi. Đó là đặc sản của xư hơi Mỹ.
Với lại máy dầu Duramax của Colo đề ba bốc lắm đó bác, em cam đoan.