Đảng viên
18/5/10
2.293
77.294
113
Hic, một người là anh họ mình, đang chạy con RR, gần như tất cả các dự án đều có nhà anh ấy. Một người nổi tiếng os là “tiền nhiều lắm”, vàng đeo tính bằng kg. 2 ng nói trái ngược nhau, lại đều có uy tín, danh tiếng.... mình biết tin ai đây?

Hạng D
13/1/11
1.100
26.459
113
Hic, một người là anh họ mình, đang chạy con RR, gần như tất cả các dự án đều có nhà anh ấy. Một người nổi tiếng os là “tiền nhiều lắm”, vàng đeo tính bằng kg. 2 ng nói trái ngược nhau, lại đều có uy tín, danh tiếng.... mình biết tin ai đây?
Cũng kg có trái ngược gì đâu Chính Uỷ, em và anh í đều chung ý kiến là nhà phố nó hot, nhưng có cái em biết thằng stda độc quyền phân phối khu nhà phố nên em từ sớm đã đi đặt 200tr, khi bán chính thức thì vẫn có suất nội bộ, suất ra thị trường vẫn còn đầy để lựa. Nó bán công khai và đăng đầy trên web chứ cũng kg lén lút gì, em toàn xem web mà biết, có cái chạy đi cọc sớm để xếp hàng thôi.

• Like
Reactions: machchua
Hạng F
13/9/07
7.049
48.472
113
Mình tinh anh đi Roll Royces hơn. Vì nhiều kg vàng lắm mới đổi đc 1 con RR =))

Đảng viên
18/5/10
2.293
77.294
113
Cũng kg có trái ngược gì đâu Chính Uỷ, em và anh í đều chung ý kiến là nhà phố nó hot, nhưng có cái em biết thằng stda độc quyền phân phối khu nhà phố nên em từ sớm đã đi đặt 200tr, khi bán chính thức thì vẫn có suất nội bộ, suất ra thị trường vẫn còn đầy để lựa. Nó bán công khai và đăng đầy trên web chứ cũng kg lén lút gì, em toàn xem web mà biết, có cái chạy đi cọc sớm để xếp hàng thôi.

A họ còn con nào trong này không? Lúc nào cần tiền mặt thì nhắn e một câu để cho thằng e dại hưởng chút sái nhé!

Lơ Xe
20/1/17
2.104
100.590
113
Sài Gòn
nkl.am
Em kg biết sale manager Hà Đô là ai đâu, em chỉ biết tháng 4/2016 em đến :
"Tập Đoàn CENGROUP- STDA - MIỀN NAM
Add
: Tầng 3, Tòa Nhà Samco, 326 Võ Văn Kiệt, P. Cô Giang, Quận 1, Tp. HCM
Tel: (08) 3925 6973 – Fax: (08) 3925 9655
Website: http://www.stda.vn"
để lựa căn thôi, căn khoang đỏ đã Mua, còn lại là để em lựa.
View attachment 1990327

Anh mời thì mình ra thôi, 7N nên rãnh lắm, chùa là chơi :)
Hóng cà phê chùa 2