Tập Lái
7/1/16
10
4
3
47
Như em đã trình bày ở trên, em đã nói họ cài lại rồi nhưng họ nói chưa ai bị như trường hợp của em nên cũng chưa cài lại bao giờ nên họ cũng không biết cách cài lại hay cập nhạt firmware luôn

Hạng B2
18/10/10
122
87
28
bác đến đại lý khác kiểm tra xem thế nào, có bệnh vái tứ phương bác ơi, nhiều khi đại lý khác cũng có xe giống bác vào làm thì họ mới biết được. Không ra bệnh nữa thì bác xài tạm dành tiền lên cái đầu rời cho nó khoẻ

Hạng C
5/3/13
559
1.103
93
Như em đã trình bày ở trên, em đã nói họ cài lại rồi nhưng họ nói chưa ai bị như trường hợp của em nên cũng chưa cài lại bao giờ nên họ cũng không biết cách cài lại hay cập nhạt firmware luôn
Họ nói bậy đấy.. xe mình cũng vậy, lâu lâu tự tắt, nhất là khi có ai gọi dt đến, nó đơ luôn... 10 lần hết 7, gọi đi không sao... chán...
PS: sẵn cho hỏi cục rời bán ở đâu? có tính năng gì ngon không?? Camera lùi thì mình không cần, vậy có đáng mất 10 chai không?

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
18/10/10
122
87
28
các bác tham khảo dòng Pioneer nhé, em thấy đáng đồng tiền bát gạo lắm

Tập Lái
7/1/16
10
4
3
47
Họ nói bậy đấy.. xe mình cũng vậy, lâu lâu tự tắt, nhất là khi có ai gọi dt đến, nó đơ luôn... 10 lần hết 7, gọi đi không sao... chán...
PS: sẵn cho hỏi cục rời bán ở đâu? có tính năng gì ngon không?? Camera lùi thì mình không cần, vậy có đáng mất 10 chai không?
Lâu rồi em có hỏi màn hình Mylink nhập Thái theo xe colorado giá 10 triệu full chức năng (map, GPS..) nhưng em đã quên nơi bán. Có bác nói bên Thanh Bình cũng có bán giá 9 triệu

• Like
Reactions: lanviet
Hạng D
9/5/16
1.182
3.612
113
124
Sorry các bác cho em ké chút. Xe em LTZ 2.8 MT, xe vừa chạy vừa nghe nhạc lâu lâu bị tình trạng đầu My link tự tắt rồi tự khởi động lại, em đem ra Việt Long các bác thợ cũng chẳng biết bị gì nên chỉ cắm chặt lại các rắc cắm nhưng vẫn không hết. Có bác nào cũng bị và đã khắc phục được cho em xin chút kinh nghiệm nhé. Cám ơn các bác nhiều
Xe em LTZ AT cũng bị, lâu lâu nó tắt ngóm luôn rồi tự khởi động lại và nếu nghe nhạc trên USB thì nó quay lại bài đầu tiên. Còn bệnh nữa là có bài tiêu đề và ca sỹ chữ Việt nhưng nó hiển thị trong cùng 1 chữ thì có chữ cái tiếng Việt có chữ cái thành con giun Thái, nhưng vẫn hát bình thường.
Hôm nay đi bảo dưỡng để 2 con 1 chỗ nổ máy thì con 2017 êm hơn con 2015 rất nhiều, chắc cỡ 1-2. Ngồi lên xe đóng cửa lại thì cũng vậy, con 2017 đáng đồng tiền hơn. Nghe tiếng cành cành của con 2015 mà thấy chán

Tập Lái
7/1/16
10
4
3
47
Xe em LTZ AT cũng bị, lâu lâu nó tắt ngóm luôn rồi tự khởi động lại và nếu nghe nhạc trên USB thì nó quay lại bài đầu tiên. Còn bệnh nữa là có bài tiêu đề và ca sỹ chữ Việt nhưng nó hiển thị trong cùng 1 chữ thì có chữ cái tiếng Việt có chữ cái thành con giun Thái, nhưng vẫn hát bình thường.
Hôm nay đi bảo dưỡng để 2 con 1 chỗ nổ máy thì con 2017 êm hơn con 2015 rất nhiều, chắc cỡ 1-2. Ngồi lên xe đóng cửa lại thì cũng vậy, con 2017 đáng đồng tiền hơn. Nghe tiếng cành cành của con 2015 mà thấy chán
Vậy xe bác với xe em cùng 1 bệnh, vậy mà mấy bác bên Việt Long nói chưa bap giờ gặp bệnh này nên không biết cách khắc phục, đúng là chán. Nếu bác khắc phục được thì chỉ chỗ cho em nhé. Thank you bác trước

Hạng B2
26/2/10
105
40
28
53
Vậy xe bác với xe em cùng 1 bệnh, vậy mà mấy bác bên Việt Long nói chưa bap giờ gặp bệnh này nên không biết cách khắc phục, đúng là chán. Nếu bác khắc phục được thì chỉ chỗ cho em nhé. Thank you bác trước
xe em LTZ AT 2015 cũng bị y như các bác , lúc mới còn kết nối điện thoại rãnh tay được còn bây giờ nó không kết nối được mà em bận quá chưa đi kiểm tra được .