Hạng C
29/3/15
596
538
113
41
like bác, bào em nó mạnh mẽ quá :D
Bác ở khu nào của Đồng Nai vậy? Em cũng thỉnh thoảng về Sông Ray đây, có dịp cafe ko bác?
Mua xe la phai de no phuc vu mh bac oi!
No la cong cu de minh cai thien cuoc song thoi.
Nha e o Long Thanh, gan ngay cau vuot cao toc Sai Gon- Long Thanh - Dau Giay.
Co dip ghe e lam vai ly. Hehe!

• Like
Reactions: ThanhAngm
Hạng D
9/12/14
1.317
1.033
113
Mua xe la phai de no phuc vu mh bac oi!
No la cong cu de minh cai thien cuoc song thoi.
Nha e o Long Thanh, gan ngay cau vuot cao toc Sai Gon- Long Thanh - Dau Giay.
Co dip ghe e lam vai ly. Hehe!
hôm nào em ôm con ngựa bên em ghé bác nhé ạ, bác cho e cái số cầm chân khi nào e đi ngang em alo cho kịp giờ en nhạo :D
Số lưu lạc của em: 0903 600 489

• Like
Reactions: HuyDucDinh82
Hạng C
5/3/13
559
1.103
93
@ ThanhAngm : xe mình vẫn báo lỗi Grade Braking Active, một cầu hay 2 cầu đều bị, khoảng 10 giây thì hết. Hôm rồi có đưa vào Chevroletsg KT mà không biết lỗi gì... vẫn đi lại bình thường... Sẵn hỏi có Mem nào bị như vậy không..??

• Like
Reactions: ThanhAngm
Hạng C
18/11/15
994
450
63
TP. HCM - Sài Gòn
@ ThanhAngm : xe mình vẫn báo lỗi Grade Braking Active, một cầu hay 2 cầu đều bị, khoảng 10 giây thì hết. Hôm rồi có đưa vào Chevroletsg KT mà không biết lỗi gì... vẫn đi lại bình thường... Sẵn hỏi có Mem nào bị như vậy không..??
Tính năng như phanh động cơ vậy bác ơi. Không phải bệnh đâu ạ :3dchongchong:

• Like
Reactions: lanviet
Hạng C
5/3/13
559
1.103
93
Tính năng như phanh động cơ vậy bác ơi. Không phải bệnh đâu ạ :3dchongchong:
Mình chạy thì không thấy vấn đề gì 30k km rồi , nhưng chỉ lạ nó thích thì báo, khoảng 10 giây thì hết, không thì thôi, đường trường, cao tốc gì cũng vậy... chứ không phải lên xuống dốc..

Tập Lái
17/9/16
9
20
3
60
Mình chạy thì không thấy vấn đề gì 30k km rồi , nhưng chỉ lạ nó thích thì báo, khoảng 10 giây thì hết, không thì thôi, đường trường, cao tốc gì cũng vậy... chứ không phải lên xuống dốc..

Dzụ này chắc bác phải đi xem lại rồi đó. Mình chuyên chạy tuyến đường đèo NT-ĐL nên có bị Grading Brake Active thường lắm. Nhưng nó chỉ xảy ra lúc mình đổ dốc thôi và khi nó hiện lên là nó đang rà thắng rõ rệt, ko phải thắng bằng máy đâu nha bác vì tiếng máy vẫn bình thường. Mình chưa bao giờ thấy nó hiện lên lúc chạy đường trường cả. Xe mình là loại 2016 LTZ AT 2.8

Hạng D
9/12/14
1.317
1.033
113
anh vào cty cho kĩ thuật bên em check đi a, cứ hẹn mãi rồi vào SG mà mò ko ra... biết đâu vào bên em kt lại bắt đc bệnh thì sao!

• Like
Reactions: lanviet