Tập Lái
15/10/09
33
30
18
Có bác nào tính đổi xe thì để lại cho em nhé em đang cần máy dầu đời cao tí ạ,nhìn em nó thèm quá mà kg đủ lúa mua mới nên kiếm xe cũ vậy,em xin cảm ơn.

Tập Lái
25/4/16
20
12
3
35
Thanks các bác nhiều nhé, mong là sang năm mua được giá tốt.

Tập Lái
4/5/10
30
14
8
49
Anh Hải giảm CX5 mà không giảm Sorento các bác nhỉ? Giá này cũng hơi lâu lâu rồi...
Mình không biết các bác thế nào như lúc mình thử thì cũng thử cả CX5. Mình thấy khá gò bó trong chiếc CX5. Bên cạnh đó hàng ghế sau cho gia đình có con nhỏ không thoải mái khi ngồi so với Sorento. Về options thì Sorento là tốt hơn. Xét cho cùng thì mình thấy chỉ có bản thân mình và gia đình thấy thoải mái khi sử dụng thôi mà theo tiêu chí này (không phải thương hiệu) thì Sorento phù hợp hơn. Chưa kể tại lúc đó thì Sorento rẻ hơn so với CX5 nữa.

• Like
Reactions: Black Hawk
Tập Lái
4/5/10
30
14
8
49
cách đây 3 năm mình mua em này với giá 1.055, nhưng option của xe giờ thay đổi nhiều thứ như: tay lái trợ lưc điện, ghế phụ chỉnh điện, rèm cửa sau.
Đúng rồi bác. Sorento này mình thấy options đầy đủ nhất.

• Like
Reactions: Black Hawk
Hạng B1
30/10/10
63
19
8
Các Bác nói Sorento option hơn CX5 là nói giỡn hay thiệt vậy? Mình đang đi Sorento dầu cuối 2016 đã nâng hết rồi nhưng khi đọc option của CX5 còn choáng. CX5 cả 3 bản opntion giống nhau, bản thấp nhất chỉ khác các bản cao hơn phần ghế chỉnh điện và nhớ vị trí ghế, còn lại option thì nhiều hơn Sò là cái chắc