Hạng B1
23/3/07
96
61
18
Vụ Rột, Rột bên kỹ thuật của Ford VN đac liên lạc với e, bạn ấy bảo: đã liên lạc với Ford Châu Á TBD , bên kia xác nhận ở các thị trường nhiều xe máy hay xẩy ra trường hợp như thế, khả năng cao là do city stop nhưng tài liệu chính thức thì không nêu cụ thể khi nào bị và bị ntn. Đang chờ Ford Tổng hành dinh ở Mỹ trả lời và gửi tài liệu chính thức. Khi nào có sẽ gửi cho e 1 bản và tất nhiên là e sẽ cc cho ae nào quan tâm. Các bác có thể yên tâm phần nào rồi đấy! Nhưng muốn yên tâm 100% thì phải chờ thôi!

Tập Lái
5/10/16
28
12
3
36
Vụ Rột, Rột bên kỹ thuật của Ford VN đac liên lạc với e, bạn ấy bảo: đã liên lạc với Ford Châu Á TBD , bên kia xác nhận ở các thị trường nhiều xe máy hay xẩy ra trường hợp như thế, khả năng cao là do city stop nhưng tài liệu chính thức thì không nêu cụ thể khi nào bị và bị ntn. Đang chờ Ford Tổng hành dinh ở Mỹ trả lời và gửi tài liệu chính thức. Khi nào có sẽ gửi cho e 1 bản và tất nhiên là e sẽ cc cho ae nào quan tâm. Các bác có thể yên tâm phần nào rồi đấy! Nhưng muốn yên tâm 100% thì phải chờ thôi!

chờ tin bác,
Nếu cần e hỗ trợ trao đổi thì nói nhé. e tiếng anh cũng tốt

Hạng B2
27/7/16
278
269
63
46
Quảng Ngãi
Em đang tính mua Focus trend 2017 mà đọc topic này em lại lưỡng lự về quyết định mua FF của em các bác ạ. Mấy bác sale hay kĩ thuật Ford đâu rồi? Giải thích giúp tí

• Like
Reactions: bao.saigonford
Hạng B1
26/12/13
51
22
8
cho xin 1 vé tham gia vụ rột rột
Focus 5D 2016 - HCM
Xe Mình đi để ý rất kỹ, chỉ bị khi đi trong thành phố. khả năng là do cảm biến bị ngáo hoặc tự kích hoạt. Có khi bị tạt đầu, khi bị xe máy lướt qua (mình k rà thắng), nó kêu rột rột tầm 2 tiếng rồi ngưng, màn hình k hiển thị gì. Cực kì khó chịu luôn.
Xe mình khi đề pa và khi đậu ko bị kêu gì. Chỉ bị khi chạy ngoài đường. Còn Active Stop thì thắng kịt 1 cái đứng xe luôn, sau đó hiện thông báo và kêu tít.
Xe e bị y chang xe bác này, e cũng nghĩ do cảm biến bị ngáo.....nhưng lên hãng nói họ ko giải thích dc vì chưa nghe tiếng đó bao giờ

Hạng B1
26/12/13
51
22
8
Có bác cc cho e với ạ