Tập Lái
23/6/14
17
1
3
đẹp wa bác ơi, thích audi nhất , bwm, lexus bang giá mà audi vẫn là nhất

mic confirmed
Hạng C
18/7/04
756
500
93
Q5 có 1 điểm rất hay là có thể khóa cửa sau riêng,rất an toàn khi để đồ ở phia sau nhưng hình như các cửa vẵn mở được bình thườngtừ bên trong khi đã lock cửa. Khi có trẻ em phải để chế độ khóa trẻ em hơi bất tiện. Không biêt có cách nào khắc phuc không các bác.

Hạng B2
20/1/07
104
2
18
HCMC
nghe bác review mà em thấy ham quá. Mà chi phí 1 tháng cho chiếc này là bao nhiêu nhỉ?
Tôi cũng chạy Q5 2013 được hơn 01 năm rồi, hoàn toàn chia sẻ và đồng cảm cùng bác Sơn Rottie là chẳng tốn kém gì ngoài việc đổ xăng rồi chạy thôi. Cảm nhận của tôi ngắn gọn là: ổn định, tinh tế và hài lòng.
Tôi có việc gấp cần phải gả em (...tin ở đây) nó đi mà "ruột đau như cắt, nước mắt đầm đìa" và nguyện với lòng mình sẽ "cưới lại nàng" ngay khi có thể.

Hạng B2
11/12/12
275
273
63
Q5 có 1 điểm rất hay là có thể khóa cửa sau riêng,rất an toàn khi để đồ ở phia sau nhưng hình như các cửa vẵn mở được bình thườngtừ bên trong khi đã lock cửa. Khi có trẻ em phải để chế độ khóa trẻ em hơi bất tiện. Không biêt có cách nào khắc phuc không các bác.
Bác vào phần Setting setup lại phần mở khoá từ Remote hoặc Khoá của Cốp Sau (Bolid).