Hạng B1
31/1/14
56
20
8
Các bác, e lần đầu mua xe và cũng xác định là mua được 1 lần. Với giá tiền mà e có khoảng dưới 2ty4. E có 2 lựa chọn là X3 và Q5. Các bác giúp e đánh giá về 2 xe này. Quan trọng là quá trình vận hành xe nào hay bị lỗi hơn. Các bác cho e ý kiến cuối tuần sau e định lấy rồi ạ.. Em cảm ơn

:) bác qua box audi hỏi thì sẽ được tv Q5 hơn rồi :). Q5 nhìn mềm mại nhẹ nhàng hơn X3. Chúc bác có quyết định sớm. Dù bác chọn xe nào trong anh em xe Đức đều ngon cả :), em mong tới ngày được phân vân như bác. bản thân thích sedan mà hay về nội nên thích dòng gầm cao hơn chút.

Hạng B1
31/1/14
56
20
8
Dũng Trần nói:
:) bác qua box audi hỏi thì sẽ được tv Q5 hơn rồi :). Q5 nhìn mềm mại nhẹ nhàng hơn X3. Chúc bác có quyết định sớm. Dù bác chọn xe nào trong anh em xe Đức đều ngon cả :), em mong tới ngày được phân vân như bác. bản thân thích sedan mà hay về nội nên thích dòng gầm cao hơn chút.
E cũng có lập thớt bên box BMW ạ. E tích góp mãi bác ợ. Lúc đầu e tính lấy cx9 nhưng vợ cả nhà e ko thích chỉ vì nó dài quá. E có chút đỉnh nghiêng về Q5 nhưng lại thích xdriver ạ :( khổ thế

H nguyen nói:
Dũng Trần nói:
E cũng có lập thớt bên box BMW ạ. E tích góp mãi bác ợ. Lúc đầu e tính lấy cx9 nhưng vợ cả nhà e ko thích chỉ vì nó dài quá. E có chút đỉnh nghiêng về Q5 nhưng lại thích xdriver ạ :( khổ thế
Bác thay đổi ý định từ cx9 qua xe Đức là tuyệt vời đó, em cũng nói ở trên cho dù bác chọn xe nào trong dòng xe Đức đều ngon cả. Ngon như nào thì bác lướt qua chắc cũng hiểu rồi :) . 02 vợ chồng bác đăng ký lái thử 02 chiếc này đi. Cầm lái thực tế ngồi trên em nào tim đạp mạnh cảm giác xao xuyến là nghe theo tiếng gọi của con tim thôi bác !

Hạng B1
30/1/13
81
17
18
Có khi nào bác nghĩ tới em chân dài Evoque không nhỉ?

Hạng B1
30/1/13
81
17
18
H nguyen nói:
SGFe nói:
K a. vì giá e đó cao hơn nhiều mà bác
Cùng tầm 2t4 hơn tí.... Evoque nhìn đẹp lạ

SGFe nói:
H nguyen nói:
SGFe nói:

Evoque nhìn style lạ thiệt, em cũng khá thích dòng này. Nhưng Evoque phải option lên khoảng ~2,9 mới phê !
Chơi dòng X có xdrive cho đã bác chủ !

Last edited by a moderator:
Dũng Trần nói:
SGFe nói:
H nguyen nói:
SGFe nói:

Evoque nhìn style lạ thiệt, em cũng khá thích dòng này. Nhưng Evoque phải option lên khoảng ~2,9 mới phê !
Chơi dòng X có xdrive cho đã bác chủ !
Vote cho bác ....:)