Hạng B2
9/8/12
238
513
93
bài viết của bác rất hay và khách quan, cá nhân em rất kết con optima này. Cái thứ nhất là giá tiền hợp lý, dáng xe rất đẹp rất sport, em thấy mazda 6 với camry đi nhiều quá thành nhàn, con optima lại có nét lạ lạ thích thích, đúng là điểm chê duy nhất của em là màn hình e này quá nhỏ, thua cả đàn em cerato của nó
Xe đẹp, lạ, sport, nhìn thích thích mà cả năm bán được lèo tèo vài chiếc. Doanh số không bằng tiền mua giấy chùi đít của hãng Toy. Tại sao??

Hạng B2
30/10/16
209
237
43
26
Chưa có nổi tiền mua xe Hàn nữa mà bày đặt phán đó bác ơi :rolleyes:
Thôi kệ đi bác, các thành viên không có ý đồng góp hay tôn trọng ý kiến ngkhac thì qtam lgi. Nghe là biết cuồng Toy anti hãng khác rồi, như bác dmqtrieu nổi tiếng trên vnexpress ấy :)) tranh luận với những ng k tiếp thu được thì vô ích

Hạng B1
29/9/16
67
40
18
29
Bác Trí CB có trên hội facebook không? Mấy anti fan mặc kệ đi. Mình chạy từ Cam 2019, Passat BM, Mazda 6, Optima, BMW 325i và đã có một số nhận định riêng. Ông nào thánh cuồng thì đi chỗ khác.

Hạng D
16/10/12
3.069
6.354
113
Liều mịa, nhà e nhà xe, Roll Royce và xe đại gia ko có, chứ xe đi cày ko thiếu xe đó anh
Vậy a lấy 2 cái Camry & Optima mới nhất ra chạy 120, quay clip lại xem chúng rung lắc thế nào?

Hạng B2
9/8/12
238
513
93
Bác Trí CB có trên hội facebook không? Mấy anti fan mặc kệ đi. Mình chạy từ Cam 2019, Passat BM, Mazda 6, Optima, BMW 325i và đã có một số nhận định riêng. Ông nào thánh cuồng thì đi chỗ khác.
Đây là diễn đàn công cộng, ai cũng có quyền có ý kiến. Nếu không muốn nghe những ý kiến trái chiều thì mấy anh cứ post bài trong group riêng để cùng nhau xúm lại hít hà cho nó sướng, nhỉ

• Like
Reactions: vân phi
Hạng C
22/3/16
973
9.072
93
Ka ka, chém đi bác, chứ chỗ này đâu có phải báo Đ...ảng đâu mà cấm đoán vậy. Cứ coi như 1 luồng ý kiến cá nhân thôi, còn bác nào đi mua thì cũng phải ra tận nơi đặt mông thử thôi

Hạng C
22/3/16
973
9.072
93
Vậy a lấy 2 cái Camry & Optima mới nhất ra chạy 120, quay clip lại xem chúng rung lắc thế nào?
Vì 1 com của 1 bác ko quen biết, chưa kể giờ 1 tay có thể có vài nick đi comment dạo kiếm nhuận bút, tự dưng mất công phải đi quay clip rồi lên để chém.... bác nghĩ xem là bác thì có đáng...kaka

Hạng D
16/10/12
3.069
6.354
113
Vì 1 com của 1 bác ko quen biết, chưa kể giờ 1 tay có thể có vài nick đi comment dạo kiếm nhuận bút, tự dưng mất công phải đi quay clip rồi lên để chém.... bác nghĩ xem là bác thì có đáng...kaka
Ờ!
Vậy a nói Mer S chạy 120 rung lắc cũng được.
cứ chém dạo thoải mái đi!

Hạng B2
7/3/16
111
88
28
49
Lốp PS4 thì chắc chắn về độ êm k thể so với Turanza hay Primacy như bác nói, mà đúng như bác nói là Primacy k có 235/45R18, với lúc em thay k có mấy mẫu như bác nói nên thay PS4 luôn. Mà e cũng nói là so với lốp zin thì nó cũng êm hơn khá nhiều chứ k như bác nói trên kia.
Em cũng biết Optima thì chưa so với Cọt hay Cam được, Cọt hay Cam pkhuc hạng D là huyền thoại rồi, nhất là ở NA. Nhưng ở Việt Nam mê Toy quá, cả Cọt cũng bán ế mà :D với còn nhiều định kiến nên em viết để các bác hiểu hơn về xe Hàn thôi
Sao lốp xe mình 2015 là 225//45R/18 nên mình thay lốp Mit Premacy thấy rất êm.