Hạng F
9/8/09
6.395
68.421
113
TFC
xaydungquocgia.com
Đậu phọng, cha nội manslaugher tào lao thiệt. Con xe này được cả thế đánh giá ngang ngửa Bim, Mẹc. Mà chủ thớt mới so sánh vs Cam Cọt đã nhảy nhoi lên là sao?
Chừng nào so vs Pọt chê hay Ben lì hẳn nói chớ.

• Like
Reactions: minhcuoc11
Hạng D
17/7/15
1.343
1.527
113
Bình Dương
Ý kiến trái chiều thi k ai cấm :)) nhưng ý kiến của bác k phải ý kiến trái chiều. Cách ý kiến của bác là dòng thứ ý kiến cực đoan, áp đặt suy nghĩ của mình cho ngkhac, bắt ngta phải thấy ý kiến của mình là đúng, là nhất, bất kì cái gì phản biện lại đều là sai. Đó là cái kiểu em ghét nhất trên đời, nhất là trong cộng đồng xe hơi khi cứ phải thích xe gì là dìm tất cả đối thủ xuống cho bằng được, không tôn trọng ý kiến của ngkhac.
Em cũng chả có gì phải ghét hay căm thù bác, chỉ mong bác biết được là lớn cả rồi, phải hiểu csong mỗi ng có quan điểm khác nhau, bác ghét Optima thích Camry em rất tôn trọng. Nếu bác chưa đạt được chiếc xe yêu thích thì chúc bác sớm đạt được, nếu được rồi mong bác bình yên bên nó :D em cũng đã từng rất quan tâm chuyện động cơ Theta II bị lỗi, vì nhà em cũng đi Santafe như em nói, nhưng lại mua San máy dầu. Xe em đi để em lo, bác k càn phải lo dùm đâu ạ ^^
Chào bác.
Thích và không thích một chiếc xe hay hãng xe thì có muôn vàng lí do. Nhưng không thích rồi chê tả tơi với những lời lẽ thô tục, cay nghiệt thì em xin thua với thể loại đó bác ạ.
---
P/S: Từ lâu em cũng muốn viết một bài đánh giá con xe Optima của em vì thấy nhiều bác viết bài đánh giá xe của mình hay quá. Nhưng ngoặt nỗi là con xe của em đi chưa được nhiều (1 năm 9 tháng, đi 32000km), nên em để đi nhiều hơn nữa để xem con xe nó thế nào rồi viết bài đánh giá chính xác hơn về chất lượng của xe. Em thì mê chụp ảnh nên chụp rất nhiều ảnh con xe của em và khi viết bài chắc chắn em sẽ kèm theo rất nhiều ảnh. Đa số mọi người ai cũng muốn xem nhiều ảnh, nên bài viết có hay mà ít ảnh quá cũng làm người đọc ít bị cuốn hút vào bài viết. Mỗi lần em mà thấy bài viết đánh giá xe nào liên quan đến con xe Optima là em lại muốn viết bài đánh giá con xe của mình ngay :D:D:D

Hạng B2
30/10/16
209
237
43
26
Thích và không thích một chiếc xe hay hãng xe thì có muôn vàng lí do. Nhưng không thích rồi chê tả tơi với những lời lẽ thô tục, cay nghiệt thì em xin thua với thể loại đó bác ạ.
---
P/S: Từ lâu em cũng muốn viết một bài đánh giá con xe Optima của em vì thấy nhiều bác viết bài đánh giá xe của mình hay quá. Nhưng ngoặt nỗi là con xe của em đi chưa được nhiều (1 năm 9 tháng, đi 32000km), nên em để đi nhiều hơn nữa để xem con xe nó thế nào rồi viết bài đánh giá chính xác hơn về chất lượng của xe. Em thì mê chụp ảnh nên chụp rất nhiều ảnh con xe của em và khi viết bài chắc chắn em sẽ kèm theo rất nhiều ảnh. Đa số mọi người ai cũng muốn xem nhiều ảnh, nên bài viết có hay mà ít ảnh quá cũng làm người đọc ít bị cuốn hút vào bài viết. Mỗi lần em mà thấy bài viết đánh giá xe nào liên quan đến con xe Optima là em lại muốn viết bài đánh giá con xe của mình ngay :D:D:D
Em hóng bài viết của bác :D

• Like
Reactions: TRÍ CB
Hạng B2
2/9/17
173
83
28
Biển thật k bác? Có gì rảnh em ra thử hehe. Cảm ơn bác

À mình nói ko rõ! Sorry bác. Chỗ này chuyên bọc biển số xe còn có làm biển số ko thì ko rõ. Nhưng mình tới thấy để nhiều biển số lắm chắc có làm. Bác tới hỏi thử xem!

• Like
Hạng D
22/1/19
4.043
6.633
113
Cách nói chuyện của ông này khá là áp đặt bác à. Bác đã nói là mỗi người một quan điểm và cách cảm nhận rồi thì thôi. Không nhất thiết phải tiếp chuyện người như vậy.
Lí do của người ta s em biết đc bác :D con Crv cũng ngon lắm đấy em chạy 28k km đã đẩy r, lí do như tring bài. Mà em cũng viết đủ trong bài rồi, cũng chẳng chê xe ai. Nếu bác cảm thấy xe k ngon thì là cảm nhận của bác, em cũng nghe nhiều ng ngoài nói rồi. Cảm ơn bác đã đóng góp :D

• Like
Hạng B2
30/10/16
209
237
43
26
À mình nói ko rõ! Sorry bác. Chỗ này chuyên bọc biển số xe còn có làm biển số ko thì ko rõ. Nhưng mình tới thấy để nhiều biển số lắm chắc có làm. Bác tới hỏi thử xem!
Ok bác, em sẽ đi thử. Cảm ơn bác nhiều

• Like
Reactions: WilsonBibO