Hạng D
19/11/10
1.807
97
48
0933 805 284
FUQUYNA nói:
gadacuasat nói:
cũng mới mua em bt50 3.2 này đc 3 tháng. đi đc 7k
vụ tăng tốc thì nó lên nhanh thiệt. "hít lưng" chứ ko phải chơi.
nói chung là xe ổn. đúng đồng tiền bác gạo. giá cao nhưng bù lại đồ chơi nhiều xe bự đi ngoài đường hơi bị khó kiếm đối thủ, lâu lâu gặp em tunda thì chịu phép.
nhược điểm. tiếng máy vẫn còn ồn, ghế nỉ, thiếu mất cái đầu DVD
E của bác tiêu thụ nhiên liệu như thế nào vậy?
CÁi này E có khách ở Đà Lạt cho biết 8L/100km đường trường đó Bác

Hạng B2
29/11/06
404
29
28
E chạy rồi, đúng là tăng tốc kinh lắm. Sedan cỡ Mazda 3 có lẻ thua các bác.
E chạy Navara AT rồi. Gầm BT cứng hơn, chở tải nặng hơn, đương nhiên ko êm bằng. Các dòng khác e ko biết. :)

Hạng B2
17/3/11
203
2
16
Các dòng bán tải giờ không chê tí nào được, em nào cũng có nét riêng. Chê một câu là các sâu ra chém nát cả gió OS hehe. :D

yad confirmed
Hạng B2
16/6/04
174
55
28
cherry house
Em đang ngắm BT-50 3.2AT nhưng đang cân nhắc xem có vào gara nhà không. Bác sale nào có xe demo cho em test với.

Nhà em ở Q7. cũng gần Mazda PMH.

Thanks.

Hạng C
28/4/09
993
56
28
50
Nơi Bác ra đi...
" Mazda BT-50 đã thiết lập nên một chuẩn mực mới về an toàn dành không những dành cho xe bán tải mà còn cho cả các dòng xe khác ở Việt Nam. Chiếc xe pick-up mà chúng tôi trải nghiệm được trang bị hệ thống chống bó cứng phanh ABS (cho phanh đĩa phía trước), hệ thống cân bằng điện tử DSC (cả những chiếc sedan hạng sang như Camry vẫn chưa được trang bị), hệ thống kiểm soát tốc độ Cruise Control, hệ thống đèn pha/gạt nước mưa tự động, gương chiếu hậu bên trong chống chói, cảm biến lùi và 4 túi khí… Riêng phiên bản số sàn thì chỉ được trang bị 2 túi khí cùng hệ thống phanh ABS. Vận hành & cảm giác lái".
Chiếc này đúng là vô địch về options, nhưng giá 800 củ thì cũng oải nhỉ(sở hữu nó lại còn bị hạn chế về luật)

Hạng B2
26/6/13
147
6
18
Giá 800 e thấy cũng hợp lý, những chiếc pickup khác có trang bị nhiều option cũng gần bằng giá này rồi, nhưng sức mạnh thì thua, máy BT công nhận khá bốc, tăng tốc nhanh mà tiếng máy nghe cũng sướng, khó phân biệt máy dầu hay máy xăng. Thiếu đúng bộ ghế da nữa là đầy đủ tiện nghi. (có thể gắn thêm nhưng hãng tài trợ thì khách hàng vui hơn). Khuyết điểm của dòng pick up luôn luôn là hệ thống giảm xốc cứng quá, phù hợp cho chở hàng (thì nó sinh ra đã mang chữ "tải" mà) nên bác nào có ý định mua xe cho gia đình thì tìm hiểu thay phuộc bên bác Phong Nguyễn (bác Phong có dẫn chứng cụ thể nào cho anh em xem không?)

Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53
Thùng sau BT50 có to hơn Navara ko các bác?
Hàng ghế sau ngồi có thoải mái ko? Có độ nghiêng hay thẳng đứng?