Hạng B1
15/5/13
96
5
18
31
Em thấy bên os mình nên đưa những bài viết như thế này, như vậy mới cho mấy bác định mua xe được nhìn rõ ràng về dòng xe nào định mua, nó ra sao, chứ cứ nghe 10 bác nói, mỗi bác một kiểu chẳng biết thế nào mà lần, mà thông tin chi tiết thì chẳng thấy đâu, chỉ khổ mấy bác cưới vợ về rồi mới hối hận các bác nhỉ, ủng hộ bác kencar.
.

Hạng C
26/9/12
935
192
43
sieunhancuocxeng nói:
Em thấy bên os mình nên đưa những bài viết như thế này, như vậy mới cho mấy bác định mua xe được nhìn rõ ràng về dòng xe nào định mua, nó ra sao, chứ cứ nghe 10 bác nói, mỗi bác một kiểu chẳng biết thế nào mà lần, mà thông tin chi tiết thì chẳng thấy đâu, chỉ khổ mấy bác cưới vợ về rồi mới hối hận các bác nhỉ, ủng hộ bác kencar.
.
:D. Cảm ơn bác. Do Mazda tại thị trường VN mình chưa có nhiều bác biết lắm. Nên em chỉ mượn các bài đánh giá của các trang uy tín để cung cấp thông tin để các bác hiểu thêm về Mazda thui ạ!^^

Hạng B1
15/5/13
96
5
18
31
kencar nói:
sieunhancuocxeng nói:
.
:D. Cảm ơn bác. Do Mazda tại thị trường VN mình chưa có nhiều bác biết lắm. Nên em chỉ mượn các bài đánh giá của các trang uy tín để cung cấp thông tin để các bác hiểu thêm về Mazda thui ạ!^^
Hi vọng sắp tới bà con ta sẽ sáng suốt hơn trong việc lựa chọn vợ 2, chứ giờ em thấy xóm em toàn chạy to không,hỏi sao chạy thì mấy bác ấy bảo là toyota bền,toàn một từ là "nghe nói" không bác ạ.:mad:

Hạng B2
21/1/13
371
99
28
Hôm trước ra đường gặp em BT 50 gắn nắp thùng thấp nhìn đẹp mê ly!

Hạng B1
13/8/12
56
0
0
Có phải loại nắp này ko Bác Popovn ? Hiệu Carryboy theo xe Thái Lan

Hạng B2
26/6/13
147
6
18
[/quote]

[/quote]
Hi vọng sắp tới bà con ta sẽ sáng suốt hơn trong việc lựa chọn vợ 2, chứ giờ em thấy xóm em toàn chạy to không,hỏi sao chạy thì mấy bác ấy bảo là toyota bền,toàn một từ là "nghe nói" không bác ạ.:mad:

[/quote]
Không phải sáng suốt hay không mà tại vì đa số người VN mua xe lần đầu nên quan điểm ăn chắc mặc bền, khi mua xe lần 2,3,... mới quan tâm đến công nghệ, cảm giác lái. Mà mua lần đầu thì phải "nghe nói" chứ.

Hạng B2
23/7/13
158
32
43
Chiếc BT50 này chạy kinh lắm. Có 1 lần em thử kéo với nó đoạn Nguyễn Văn Linh. Lúc ấy em chạy Accord 2009. Nhưng nó muốn qua em lúc nào là qua. Từ đó em khoái nó lắm. Nhưng chưa có điều kiện để sắm em nó về

Hạng B1
13/8/12
56
0
0
Em cũng máu tóc độ lắm. Bác Soupfish cẩn thận nhé. Dg Nguyễn Văn Linh các chú áo vàng núp bắn tốc độ và măm măm kinh lắm đó. Chúc các Bác ngày vui

Hạng B2
26/6/13
147
6
18
soupfish nói:
Chiếc BT50 này chạy kinh lắm. Có 1 lần em thử kéo với nó đoạn Nguyễn Văn Linh. Lúc ấy em chạy Accord 2009. Nhưng nó muốn qua em lúc nào là qua. Từ đó em khoái nó lắm. Nhưng chưa có điều kiện để sắm em nó về
E nghĩ BT50 đâu có mạnh về tốc độ nếu so với sedan. Tại bác muốn cho nó qua để bác ngắm từ đầu đến ... của e nó chứ đừng nói Accord, đưa e chiếc M3 chưa chắc hù được đâu. (trừ khi đối đầu thôi). Nói gì thì nói nếu liếc vào gương chiếu hậu mà thấy 1 em lù lù như thế chắc e cũng nhườn cho rồi.