Hạng D
29/3/17
1.405
11.375
113
Với đà tăng giá này thì các a đã nhận xe giờ đến cuối năm chắc lời ít nhất 500 chai...

nvl confirmed
Hạng C
15/2/05
567
98
28
46
TPHCM
Bác cho em hỏi thăm về phần mềm dẫn đường, xe hiện giờ đang xài phần mềm dẫn đường gì ? Và có khe để ghim thẻ phần mềm Vietmap không ?

Phần mềm dẫn đường mình ko biết của hãng nào, chắc ko phải Vietmap. Nó có tính năng hay là khi kết nối WiFi với điện thoại thì trên bản đồ hiển thị được trạng thái giao thông realtime luôn. Cho dù ở mode dẫn đường hay không. Tính năng này rất hữu ích.

Và cảnh báo tốc độ.

Hạng B2
7/11/11
481
503
93
61
Phần mềm dẫn đường mình ko biết của hãng nào, chắc ko phải Vietmap. Nó có tính năng hay là khi kết nối WiFi với điện thoại thì trên bản đồ hiển thị được trạng thái giao thông realtime luôn. Cho dù ở mode dẫn đường hay không. Tính năng này rất hữu ích.

Và cảnh báo tốc độ.
Cái chính em cần là phần Cảnh báo tốc độ như vietmap, nếu phần mềm trên xe có Cảnh báo tốc độ vậy ok rồi. Em hỏi trước vì tháng 11 tới đây em nhận xe.

• Like
Reactions: nvl
Hạng B1
28/9/10
93
43
21
Quảng Nam
Với đà tăng giá này thì các a đã nhận xe giờ đến cuối năm chắc lời ít nhất 500 chai...
Không cần lời đâu cụ chỉ cần vận hành ổn định không lổi lầm là ok rồi cụ, sale báo xe gần về rồi a chuẩn bị thóc là vừa mà sao vào các diễn đàn và Face thấy hoang mang quá.

Hạng B2
9/8/12
238
513
93
Không cần lời đâu cụ chỉ cần vận hành ổn định không lổi lầm là ok rồi cụ, sale báo xe gần về rồi a chuẩn bị thóc là vừa mà sao vào các diễn đàn và Face thấy hoang mang quá.
Sao lại hoang mang vậy anh? Anh tin anh Vượng hay tin mấy ông chém gió tào lao trên face và trên các diễn đàn? Hãy giữ vững niềm tin đi anh. Phần thưởng chỉ đến với những người dũng cảm

• Like
Reactions: anh3tien
Hạng B1
28/9/10
93
43
21
Quảng Nam
Sao lại hoang mang vậy anh? Anh tin anh Vượng hay tin mấy ông chém gió tào lao trên face và trên các diễn đàn? Hãy giữ vững niềm tin đi anh. Phần thưởng chỉ đến với những người dũng cảm
Biết vậy nhưng thà không vào đọc thì thôi chứ thấy chém quá cũng ngại vì tiền mình là mồ hôi nước mắt nhưng thích thì mua thôi chứ kg phải vì cái tinh thần dân tộc như mấy thánh chém.

• Like
Reactions: Oneday_90
Tập Lái
2/6/09
9
3
1
Biết vậy nhưng thà không vào đọc thì thôi chứ thấy chém quá cũng ngại vì tiền mình là mồ hôi nước mắt nhưng thích thì mua thôi chứ kg phải vì cái tinh thần dân tộc như mấy thánh chém.

Cụ đọc trên này thì đập đầu vào tường chứ sống gì nổi. Nhận xe và cảm nhận đi cụ ạ. Rất là đáng đồng tiền bỏ ra. Hơi đâu để ý chó sủa bên tai, xe là của cụ - tiền cụ bỏ ra, còn người ta thì gõ phím mất gì đâu

Hạng B2
9/8/12
238
513
93
Hình do các thế lực thù địt photoshop để dìm hàng Vinfast, chứ có nhẽ đâu xe sang mà chất lượng hoàn thiện lại thua cả xe Tàu thế này...
Đánh giá nhanh VinFast Lux A2.0 và SA2.0: Vận hành mượt mà, thiết kế sang trọng, đáng để trải nghiệm

Đánh giá nhanh VinFast Lux A2.0 và SA2.0: Vận hành mượt mà, thiết kế sang trọng, đáng để trải nghiệm

Chỉnh sửa cuối: