Hạng D
29/3/17
1.403
11.149
113
Cụ đọc trên này thì đập đầu vào tường chứ sống gì nổi. Nhận xe và cảm nhận đi cụ ạ. Rất là đáng đồng tiền bỏ ra. Hơi đâu để ý chó sủa bên tai, xe là của cụ - tiền cụ bỏ ra, còn người ta thì gõ phím mất gì đâu
Chịu khó ra vms xem xe thực tế để xem chó sủa có ma o nhe a...

Hạng B1
28/9/10
93
43
21
Quảng Nam
Thằng Vin này nó nợ giang cư mận cái rì mà sao thấy bị chém tả tơi vậy, theo quan diểm của e thì đơn giản cụ nào thích thì nhích giống e tuần sau nhận xe rồi đơn giản chỉ là phương tiện đi lại trước giờ cũng trải qua hơn 10 cái rồi, cũng đâu phải là ăn đời ở kiếp với nó đâu rồi thời gian sẻ đổi cái khác đó là sự thật. Còn cụ nào không thích thì cũng đừng nói lời cay đắng mà làm gì để thời gian làm việc khác thì hơn.

Hạng B2
9/8/12
238
513
93
Thằng Vin này nó nợ giang cư mận cái rì mà sao thấy bị chém tả tơi vậy, theo quan diểm của e thì đơn giản cụ nào thích thì nhích giống e tuần sau nhận xe rồi đơn giản chỉ là phương tiện đi lại trước giờ cũng trải qua hơn 10 cái rồi, cũng đâu phải là ăn đời ở kiếp với nó đâu rồi thời gian sẻ đổi cái khác đó là sự thật. Còn cụ nào không thích thì cũng đừng nói lời cay đắng mà làm gì để thời gian làm việc khác thì hơn.
Người ta ghét Vượng làm giàu bằng thủ đoạn cấu kết với quan chức mua đất công giá rẻ rồi bán theo giá thị trường kiếm siêu lợi nhuận. Ở cái chế độ này, không làm gì được Vượng thì chỉ còn biết lên mạng chửi chứ sao. Làm giàu đàng hoàng như Trường Hải, Trung Nguyên, Thế Giới Di Động, Kinh Đô, vv thì có thấy ai chửi đâu

• Like
Reactions: NoFear
Hạng B1
28/9/10
93
43
21
Quảng Nam
Người ta ghét Vượng làm giàu bằng thủ đoạn cấu kết với quan chức mua đất công giá rẻ rồi bán theo giá thị trường kiếm siêu lợi nhuận. Ở cái chế độ này, không làm gì được Vượng thì chỉ còn biết lên mạng chửi chứ sao. Làm giàu đàng hoàng như Trường Hải, Trung Nguyên, Thế Giới Di Động, Kinh Đô, vv thì có thấy ai chửi đâu
E chỉ quan tâm oto thôi xe ngon trong tầm tiền e xúc mấy chuyện khác kệ nó.

Hạng D
29/3/17
1.403
11.149
113
Hôm nay đi bấm biển rồi cụ ạ có biển xong e gởi lên cho các cụ chém.
Tiền của bác mà...nhưng nếu bác ở sg mà tuần rồi có đi xem xe ở vms thì ra về bác sẽ đắn đo rất nhìu...nếu đúng như bác chém là đã từng đi 10 xe...và đừng nói là đi 10 xe thì o biết phân biệt chất xe ntn nhé...

nvl confirmed
Hạng C
15/2/05
567
98
28
46
TPHCM

Bác giận cá chém thớt. Để làm ra chiếc xe Vinfast là công sức, mồ hôi nước mắt của biết bao con người, chứ đâu phải ông Vượng tự ổng làm ra. Mặc dù ổng là Boss! Chuyện nào ra chuyện ấy.

Mà bác chắc gì THACO không buôn BĐS, vụ Thủ Thiêm kìa.

Chả cần quan tâm thằng chủ là ai, chỉ cần biết sản phẩm và công ty đó OK là OK. Thằng chủ nó có thể bị thay thế, chả liên quan đến sp hay cty.

• Like
Reactions: tuanda82
Tập Lái
1/8/09
7
0
1
Có thêm 1 khoảng 10 ông giàu sụ, mua lấy tiếng. Chứ còn dân thường ai ngu đem cả tỷ bạc vứt qua cửa sổ, thị trường đâu có thiếu xe ngon.
Vậy là theo cụ nếu không phải giàu sụ thì mua VF toàn người ngu cả ạ?

Hạng C
18/4/17
559
547
93
37
Vậy là theo cụ nếu không phải giàu sụ thì mua VF toàn người ngu cả ạ?
Nếu tiền bạc ko dư dả, mà mua thì đúng là ngu thật. Ko biết mọi người có suy nghĩ kỹ chưa, chứ con SA 1 tỷ 4. chạy 2-3 năm bán lại 700 có ai mua ko.

• Like
Reactions: KiaBinhloi