Hạng C
8/6/14
54
1
8
43
Em thấy có mấy anh dáng phim mà người ngoài nhìn vào tối thui ko thấy được là mã màu nào nhỉ?
Nếu mà tối thui thì chắc là CR20 hoặc IR 15
NHƯNG khuyên anh ĐỪNG dán mã màu ấy hết xe nhé, khá nguy hiểm đó

Hạng B1
6/6/14
57
2
8
34
Bác thông não cho em tí sao lại nguy hiểm.

Nắng chói thì kính tối sẽ đỡ bị lóa hơn chứ

Hạng B2
21/3/14
57
117
33
Việt Nam
titanford.vn
Bác thông não cho em tí sao lại nguy hiểm.

Nắng chói thì kính tối sẽ đỡ bị lóa hơn chứ
Tôi ví dụ ở dòng Crystalline thôi, từ sáng tới tối là CR70 -> CR20.

CR70 là kính có màu sáng nhất, còn CR20 là tối nhất.
Khi trời nắng thì rõ ràng là CR20 khiến mắt anh dễ chịu nhất khi bị mặt trời chiếu vào, giống như đeo kính râm. Nhưng trên xe hơi thì kính cách nhiệt là câu chuyện khác. Anh còn phải chạy lúc chiều và ban đêm nữa. Khi đó, kính tối quá thì sao thấy đường chạy

Hạng B1
6/6/14
57
2
8
34
Tôi ví dụ ở dòng Crystalline thôi, từ sáng tới tối là CR70 -> CR20.

CR70 là kính có màu sáng nhất, còn CR20 là tối nhất.
Khi trời nắng thì rõ ràng là CR20 khiến mắt anh dễ chịu nhất khi bị mặt trời chiếu vào, giống như đeo kính râm. Nhưng trên xe hơi thì kính cách nhiệt là câu chuyện khác. Anh còn phải chạy lúc chiều và ban đêm nữa. Khi đó, kính tối quá thì sao thấy đường chạy
Uh, em quên mất vụ chạy đêm :D

Hạng C
29/5/14
53
1
8
36
Mình thấy cũng nhiều người quên mất vụ đi đêm. Nên ra tiệm mà nhân viên tư vấn không có tâm thì kiểu gì xe cũng tối hù. Vui vẻ được lúc sáng lúc trưa. Tới tối thì thấy cảnh, k biết canh xe sao luôn.

Tới khúc này thì lại tiếc mười mấy tr nên sẽ ráng độ cái đèn cho sáng kkk

Hạng C
24/5/14
53
1
8
33
Nếu mua xe đã có sẵn phim.., mà mình chưa muốn lột ra thì ko xài vetc được luôn hả mấy anh

Hạng B1
31/5/14
58
4
8
35
Nếu mua xe đã có sẵn phim.., mà mình chưa muốn lột ra thì ko xài vetc được luôn hả mấy anh
Có cách khắc phục là dán ở đèn.

Dán ở ngoài xe thì đương nhiên không an toàn rồi, nhưng tạm thì làm thế. Lâu dài thì nên nâng cấp phim dán kính hoặc là lột ra hết luôn cho đỡ nghĩ.

Hạng B2
6/6/14
56
3
8
39
Có cách khắc phục là dán ở đèn.

Dán ở ngoài xe thì đương nhiên không an toàn rồi, nhưng tạm thì làm thế. Lâu dài thì nên nâng cấp phim dán kính hoặc là lột ra hết luôn cho đỡ nghĩ.
Anh có thể trả tiền, cái nào đơn giản thì mình làm